Không lấy được mã ưu tiên ko lấy đc mã đổi số điện thoại

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GMFake, 5/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tiêu đề acc: nhuhoang1 mình đã gửi lấy mut bằng web ko có đc đã lấy theo tin nhắn thì nó cứ thông báo mut ko hợp lệ, còn lấy mã đổi sdt thì không gửi về để mình bán làm thế này người ta ko tin tưởng các kiểu admin xem lại hệ thống đi

2. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

cậu gửi 1 lần thôi, gửi nhiều lần thì hệ thống nó gửi về MUT lúc trc thì chẳng báo sai. Mà có nhiều cách để lấy MUT chứ đâu phải 1 cách, vì sao ADM phải tạo ra nhiều cách? . Chẳng phải là để nếu khi bị lỗi cách này thì còn cách # sao

3. quan trọng cái mã đổi sdt nó ko về bạn ơi, mình lấy mut bằng sdt đc rùi nhưng cái mã xác nhận sdt nó ko gửi về để đổi sdt account ý bạn gửi lên admin đi, mut web nó cũng ko gửi về ý phải nhắn tin mà bạc vẫn trừ nhé

4. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

MUT k lấy đc trên web thì còn nhiều cách #, cái này bạn nên chủ động. Còn việc mã xn đổi SDT thì mình sẽ phản hồi lại với ADM để khắc phục

coixuongkk thích bài này.
  5. yếu tố quan trọng là cái mã xacns nhận đổi sdt thôi còn mut mình biết nhiều cách lấy vấn đề ở mã xác nhận thân

coixuongkk thích bài này.
  6. mã số đt k nhận đc thôi mày à. tao nhận đc mut = nhắn tin r./ đang bán 3 acc mà k đổi đc sdt mới ức chế

7. thatkothetinnoi

thatkothetinnoi Cư Dân

sms đt nhanh nhất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi