Thắc mắc không đăng ký bảo vệ acc được?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quynhmnls, 3/4/23.

1. mọi người cho hỏi tại sao đã đang ký bảo vệ acc bằng mã ưu tiên thành công trên web. như khi vào game vẫn báo acc không chính chủ và không giao dịch được là do lỗi gì vậy?

2. Bạn vào Thông tin tài khoản -> vào Bảo vệ IP -> Thấy Mã mở giao dịch trong Game có 6 số -> Gõ mở khóa in game là chính chủ

Screenshot_9.png Screenshot_10.png

quynhmnls thích bài này.
  3. Trong game ấn cái khóa góc tren trái màn hình.

Mã 6 sỗ lấy ở web chỗ thông tin bảo vệ ac ý

quynhmnls thích bài này.
  4. cảm ơn các bạn. tôi đã làm được rồi.
    nhưng mà đồ ex giờ sao phế quá nhỉ. phi shop lấy crystal rồi chả biết làm gì. chỉ để mua hộp ruud. muốn mua viên bless để hồi máu cũng chả được.

5. Crystal chuyển lên bank, rồi bán vài Sàn giao dịch lấy bạc, rồi mua Bless từ bạc bán Crystal

quynhmnls thích bài này.
  6. Hì. Chạy rs ăn boss cũng đc ruuud mà. Cũng nhiều cái tiện

quynhmnls thích bài này.
  7. bán crystall trên sàn kiểu j được nhỉ? tôi chỉ thấy ae hay mua hộp ruud rồi bán hộp ruud lên chợ thôi.

8. Bạn vào Ngân hàng trên quản lý acc -> Gửi, rút ngọc zen-> chọn loại tài sản là crystal sau đó gửi lên bank.

Sau khi gửi lên bank thành công, vào Trung tâm thương mại -> Sàn giao dịch -> Chọn dòng Kcrystal nhập số muốn bán rồi ấn nút Bán, thế là bạc về =D>

quynhmnls thích bài này.
  9. ok tớ làm đc rồi. vừa bán đc 100k crystal đầu tiên trên ss15. giờ nhiều cái tiện ích quá ae nhỉ :)

10. ngày trước ss12 hình như nhẫn gấu nâu dùng 15 ngày mới hết độ bền.
    sao trên ss15 có vẻ nhanh hỏng quá nhỉ? mới chuộc về được mấy ngày đã hết máu.

dungthuy28 thích bài này.
  11. Mấy ngày thì đã ngon. 1 ngày đã hỏng rồi ấy

quynhmnls thích bài này.
  12. uh, thảo nào thấy bán chợ rẻ thế :D
    ko biết tại sao lại có thay đổi bất lợi này nhỉ?

13. đi thuê nhé bạn thuê thi cả tháng
    ko
    hết cả đi pk rồi bạn lại cho người khác thuê thi coi như của ai lấy dùng và mất chút phí cho fan già

quynhmnls thích bài này.