Góp ý Không biết lên ss11 dw nó đươc. Như ngày xưa không nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Trai Hàn Quốc, 19/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có khi quẩy rồng đơ đơ như lag ấy :). có ai thik cảnh này k:)):)):)):))

2. soul lên nhiều đame mà các bác :))
    soul hình như được x2 dame các bác ạ :)

3. ước mơ xa vời quá đấy bạn. suol mà dc x2 dame chắc mấy e 2 thì này lại tăng số lượng đáng kể. mà củng mong là vậy:">:">=))

4. ý bạn ấy là DK chọc chả thấy gió đâu mà soul đã nằm sấp như cave rồi :D

5. AE chuyển bị gom đồ soul đi là vừa. soul ss11 nó THC giống DL nhưng dame cứ phải gọi là lái ra quần :D

6. Nói nhỏ thôi. Fan fix bây giờ

7. Chưa thấy thôn tin các thánh chém ít thôi

8. Thích cái soul quẩy đen màn hình. Nhưng chẳng hiểu sao từ lúc mình chơi lại ko thấy đc như thế nữa

9. có vẻ như DL yếu hơn chút so với ss8. trong khi mềnh thì đang chơi DL, nghe mà não lòng :D

10. mong dk tăng thêm ít nữa=))

11. Ôi Dk vẫn là số 1
    Mua sói +rc nữa thì ngọt

12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

DW SS11 không còn là bao cát nữa nhé các tình yêu. Nó giết Efl, Sum, QB, và cả DK (tuỳ con) ầm ầm ý.

Damge skill mới của DW x3 => tự tưởng tượng độ khủng của nó. Đã thế DW vốn là tộc thủ trâu, khó ai giết được (nhưng không phải không có cách giết) :D.

DW tớ đang làm mưa làm gió Phục Hưng đây, tuy nhiên vẫn ngán một hai con sum :D .

Damge DW lại to, ks cực tốt.

Nói chung DW bên Phục Hưng từ khi lên SS11 nó rất hot :)).

13. SS3 chứ ss4 suol càng phế =))

14. Định giết người à, dk bản này bá quá rồi. Mong ss11 dl lên ngôi tý, chứ thế này tộc dl tuyệt chủng mất

15. Hồi đó không để max tốc độ, công nhận thích thật, Suol tăng nhiêu agi mà way rồng thì thôi rồi, MG quạt gió cũng mát lẹm .....
    Giờ khống chế tốc độ, đẻ ra cái SP đâm ra lại chán

16. Dk lên ss11 cùi vãi chưởng, sou thì có 2 skill mới, trai tốt và pk cực cool. Dl thì chuyên đi săn bắn. Ef thì phế, chỉ để buf. Sum lên đc tí nhưng thương thủ lại là 1 e cave vếu to chính hiệu

17. nếu như lên ss11 mà không còn SP thì tộc MG biết đi về đâu :)) lên K3 quạt hít P.o qua ngày mất (đặc biệt là mg ttd). mà nếu như thế thật thì elf sẽ lên ngôi vì vốn sẵn nhiều AGI (train thôi nhé)

18. Thực ra thì mình chưa cảm nhận được độ phế của Soul :) hay là do mình mới chơi game nhỉ :D

19. Soul thủ trâu, đi nghịch Aren vô đối ..... đấy là điểm mạnh của Soul,

tuandatym thích bài này.
  20. Và thêm 1 điểm nữa là Soul cũng có khả năng train quái tốt. Cái sướng của người chơi Soul là khó có ai giết được mình nhưng khổ cái là chẳng giết đc ai :D

shanghaimeomeo đã thích.
  21. Aren Soul mà nhảy rào thì có mà dồn lên giời.... Thích lắm ...

BianconeriEl Gringo đã thích.
  22. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đừng nghĩ SS11 dW không giết được ai. Coi chừng sẽ có topic đòi fix DW :D.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi