Thắc mắc Không biết đây có phải là lỗi hay là chỉ là điều bất cập chưa có hướng giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trannhiz, 4/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Về điểm Quả.
    Như chúng ta đã biết Quả mệnh lệnh chỉ có DL mới dùng được nhưng những nhân vật là DL đã ăn no quả Mệnh lệnh rồi sau đó chuyển tộc về chủng tộc khác thì họ sẽ không dùng được quả mệnh lệnh để xoá điểm quả nữa, chỉ có cách duy nhất là phải dùng thủ công = cách đổi lại thành DL rồi ăn giảm quả, sau đó lại đỏi tiếp về tộc mình thích 1 lần nữa, vấn đề này sẽ rất khổ sở cho những anh em ngày trước đấy là dl đã ăn quả mệnh lệnh giờ muốn cầm lại được đồ rồng cấp 2 của tộc mình đang cầm thì buộc phải li hôn, rồi đổi tộc ít nhất 2 lần mới giảm được quả. Khi giảm được quả xong cũng là lúc trả cái giá quá đắt cho đống quả mệnh lệnh mà chủ trước đã ăn giá phải trả là 2 lần đổi tộc, mất lần rs, vợ chồng li tán, mất poin vc... vậy mong Anh @fantasymc fix lại vấn đề trên. Tiện nhờ bác fan tẩy điểm quả giúp

Tôi chủ acc gogo sdt đăng ký 0988863900 nhờ Fan xoá điểm quả mệnh lệnh trong nhân vật MissBlues do nhân vật này là DK mà lại có 500 điểm quả mệnh lệnh, nó là DK nên không thể dùng quả mệnh lệnh để tẩy điểm được, mà không tẩy được thì không thể ăn tiếp quả để cầm kiếm rồng 2 được nhờ fan giúp tks. :">:">

2. Úp cho chủ top, vấn đề này cũng mong fan chú ý đến, hay fan cho ngoài qlac 1 thêm 1 lệnh ‘Xoá điểm quả’. Nhiều Ae muốn đổi ct thì cũng bớt than phiền.

melodyzegan thích bài này.
  3. Rất hiểu và thông thông cảm với nguyện vọng của bạn.
    Tuy nhiên không phải là hết cách.
    Khi đã max điểm quả cmd, nếu bạn muốn xoá điểm cmd để ăn quả khác thì bạn làm như sau: mua quả cmd và ăn tiếp, ấn vào ô giảm điểm, đến khi hết điểm cmd thì thôi.
    Tuy hơi tốn kém, nhưng chắc là phương án khả thi hơn là đợi fan già fixx :D

4. Cảm ơn bác Fan đã fix giúp, Bác @fantasymc dạo này quan tâm anh em phết, trong 4 ngày gửi 4 yêu cầu được thực hiện cả 4. yêu lắm \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

quynhmnlsMr Nô đã thích.
  5. quan trọng là tộc DK không cắn được quả cmn ý. chứ cắn được quả cmn em đã cắn giảm rồi, chắc bác chưa đọc kỹ top :)) mà bác Fan cắn giúp rồi ^^

quynhmnls thích bài này.
  6. Fan thiên vị quá. người khác báo lỗi thì mấy tháng không xong

7. Nhà bạn bách nhà fan bao xa nhỉ? :)

8. Chắc do em thua spin rồng nhiều quá Bác ý thương, sáng nay vào xoá điểm cmd giúp mình lại còn tặng thêm cho mình cái pen full nữa cơ :))

quynhmnls thích bài này.
  9. Pen sk á? :))
    Hốt bạc...

10. Pen lửa full 15 chứ soket lão đã đòi lại :))

quynhmnls thích bài này.
  11. đổi pen sét 15 ko a

12. Đồ trên trời rơi xuống phải giữ chứ chú :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi