8 về game Không biết bao iờ BV mới sáp nhập HN nhỉ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TomMai, 23/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

xem các bác nc buồn cười quá :)).
    chuyển ssk thành tiền, mà tiền đó ngày xưa toàn đấu giá mới có. Trả lại = tiền thì tính = tiền ngày xưa hay tiền ngày nay ? Member có đồng ý không?
    HN cũng có ssk mà.
    PH ngày trc cũng nhiều ý kiến lắm, nhưng làm gì có chuyện xóa đồ này thêm đồ khác dc. Xin đấu giá lấy đồ tương xứng cho game cân bằng còn chả dc nữa, ngày xưa thì đấu giá toàn đồ của mình, bây giờ đấu giá toàn đồ có hạn sử dụng. Nói chung là nếu như các sếp có làm việc thì chỉ biết đặt đâu nằm đó thôi.
    PH sát nhập BV từ cuối tháng 5 (25/5-31/5) đến nay gần xong tháng 2 rồi.
    Bác fan bác gangter bác vipper nói là rs 150 lần dc mở bảo hiểm, 200 lần dc mở sdt, anh em đâm đầu vào cày rs, đạt chỉ tiêu không dc mở, thắc mắc thì không có câu trả lời.
    Anh em tự nhủ với nhau chắc là đang ám chỉ 1 lần = 1 ngày, tính cho đến thời điểm này cũng là từ 1/6/2016 đến nay 26/2/2017 là 265 ngày rồi (bỏ qua hết tháng có ngày 31), vậy mà cũng không có 1 câu nói nào từ phía bqt.
    Việc của các sếp ở BV chưa làm xong thì nói gì tới sát nhập đây ?

DaiPhapSu thích bài này.
  2. theo ý của mày ý
    Thì BV cùi bắp tụi mày không có cửa để sác nhập với HN tụi tao đâu

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn chưa hiểu ý người trên kia nói thì đừng ý kiến.

Và cũng nên cẩn thận ngôn từ khi phát ngôn!

4. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Máu lên não quá chậm :)

5. Tóm lại sever chơi sever nào thì cứ quan tâm sever đó đi, đừng có để ý đến việc sáp nhập làm gì. Chuyện đấy đã có admin lo không cần các bạn phải quan tâm

6. lượng point của BV sang thì có đồ như kia cũng k đủ nhiệt vs Hn được. hơn nữa có sang chắc cũng bị loại bỏ w4, đồ full socket, full thần.
    có trăng thì cũng thành đồ theo account.

7. BV cùi toàn mấy tên găm acc với nhau xong bán đi bán lại có mấy mewmend đâu bác.. gớm em chả ở bên ấy chán rồi.. BV tuổi gì so sánh với HN ạ bác

ĐạtLãngTữlovegirltb đã thích.
  8. chém thôi mà
    nếu gamethuvn ko con muhn thi cung dau con la gamethuvn

Em Về ĐiBaBykool1 đã thích.
  9. ko nhầm bác cũng chơi bên hà nội mà... acc dl cùi cùi thì phải.. tớ quê ntân acc đó rồi.. hinhg như dl 4k dư @@

10. ko truoc co chutieu02 nhưng ban lâu roi
    gio con moi dltuanbeo ahihi

BaBykool1 thích bài này.
  11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ủng hộ và mong BV sáp nhập với cụm HN để thêm sôi động :D.

12. @@

13. Nói chung là dù sao BV HN hay VQ thì cũng là sản phẩm của GT FAN hay VIP cả.
    Dẫu biết là có nhiều khác biệt về đồ đạc và số point tuy nhiên bây giờ BV và VQ đã buồn lắm rồi.
    Mong sao có chính sách hữu hiệu để có thể sáp nhập vào HN giúp ae nhân tài cao thủ quẩy cùng nhau. Chứ nhìn BV bây giờ chơi theo kiểu chày cối vs nhau nghĩ mà nản lắm.
    Hầu như ae chơi cho có vì ko còn động lực gì nữa.

14. saivado1

saivado1 SuperMan

Nếu các bạn có thể hãy test các acc bên Hà Nội với các TOP rồi so sánh với các TOP bên Bá Vương để cảm nhận toàn diện trước đã.

Thường thì các member hay có cảm nhận "đứng núi này trông núi nọ" trong các đợt sát nhập trước và nâng cấp phiên bản là các ví dụ điển hình.

15. Ae bv có muốn 30/4 -1/5 được sn qua sv hanoi k :))

16. qua SV dc cảm nhận cái cảm giác ăn lo hành. chạm nhẹc ái đã tèo=))

17. như e thì chẳng muôn xác nhập làm ji. h cứ chơi xong xác nhập thì acc lại tràn lan. đồ thì chẳng đâu vào đâu. mỗi sv mỗi kiểu đồ riêng. h đi xác nhập thì biết phân phối ntn ????

18. Game càng đông càng vui . Sát nhập cũng hay nhưng phải điều chỉnh sao cho vừa lòng 2 bên .

19. Sát nhập thì chắc là không được.
    Giờ anh fansic mở thêm 2 sever bên hà nội cho dân dãn ra. Là các bác bên sever bv tự bán acc mò sang thôi.

20. Khó lắm bạn ah. Bán chuẩn giá thì khó mà bán rẻ thì k đành.
    Với cả bên kia có hội có thuyền đang quen. Sang thì phải sang cả đàn chứ 1-2 người chắc chả buồn sang.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi