Thắc mắc Không biết do mạng hay là lỗi chung của game

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xHyVong, 4/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em thấy lỗi này cũng khá lâu rồi không biết có bạn nào đề cập đến chưa nhưng mà mỗi khi vào chợ ảo và ngân hàng để giao dịch rất là bất tiện và gây khó chịu cho người chơi.Nếu do lỗi game mong a GT mau vào fix cho ae vào chợ ảo hay ngân hàng dễ dàng thoải mái tí

2. Đây là b chưa bảo vệ tài khoản của bạn trên wep để tránh trường hợp bị xâm nhập mất tài sản cả trên wep lẫn trong game
    Khi chưa bảo vệ Acc thì b sẽ ko gd đc chợ ảo và cả trong game
    Khi bảo vệ Acc zùi thì b sẽ gd đc

3. ý cậu là như thế nào nhỉ ???

4. ý bạn là bạn ý đã bảo vệ acc rồi nhưng có lúc vào web lại ra thế này mặc dù bạn ấy k đăng ý ở IP khác mà vào tài khoạn game thì bt k bị vẫn GD và mua bán bt

5. nhưng cái này là chỉ khi bạn chưa vào game mà đã đăng nhập wep nếu bạn vào game rồi ip trong game nhận thì wep lại bt nhé :))

6. Quên không nói rõ ý mình là dù đã đăng kí bảo vệ IP rồi mà vẫn bị như thế này.Dù có đăng kí lại 10 hay 20 lần thì vẫn bị như thế

7. Bước 1: log out acc trên web
    Bước 2 : vào game 1p xong out
    bước 3: vào web và giao dịch bình thường
    sau khi làm 3 bước trên mà ko đc thì đăng ký bảo vệ acc lại từ đầu :D thường thì sau 1 đợt bảo trì hay gì gì đó của GT thì sẽ bị như vầy mình chơi 3 acc nên thỉnh thoảng cũng gặp trường hợp này ở 1 số acc ít chơi. còn mấy acc cắm MT ngày đêm thì chả bao giờ bị :))

8. LỖI TẠI AI ^^

9. Trường Hợp Này ít người bị này ^^

10. IP trong game vẫn là chính chủ và vẫn bị khi nhân vật đang đăng nhập game nha

11. thoát ra vào lại wep sem có đc ko bạn kiki

12. Nếu nhấn F5 reset web vài lần là được xong lại bị.Mình thấy cũng nhiều bạn bị như thế mà không biết là do mạng nhà hay lỗi của trang web nữa

13. Chính xác là thường xuyên bị như thế này. Dù đã đăng kí IP và vẫn không được

14. bạn tắt đi mở trình duyệt khác xem sao?

15. Cái này lên ss8 tớ gặp nhiều rồi nhé. Ko có vấn đề gì về IP cả. Cậu chỉ cần vào game out ra và đăng nhập quản lý acc. Là sẽ bt lại ko cần phải IP lại đâu

TrungGianBV2 thích bài này.
  16. chuẩn rồi đấy =))

17. quá nhọ cho đội bán lọ @@

18. Mình cũng hay bị,nhưng đăng nhập game roi thoát ra đăng nhập web bình thường
    Cái này 1 phần do modem hoặc mạng hoạt động k ổn định.
    Chứ m k thấy do lỗi của game

TrungGianBV2 thích bài này.
  19. Vào game cập nhật ip là vào wep bình thường, phải chịu khó thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi