8 về game Không biết chuyến arena vừa rồi ai cầm Cuti vào nhận cái nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CoSaDoa, 25/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko thấy ai solo để xem nhỉ ae!

2. huynh nói thế em còn không dám vào cả game >:) .

3. Em mạn phép nói thẳng vào mặt bác nhé, em PK ai là em PK thẳng mặt chứ không chui rúc như IDontCry lẽo đẽo theo đýt OHMAMI buff phản chiếu rồi lấy cái lý do: Mày pk tao cướp zen nên tao phản chiếu cho NgheTinh đâu.

Em ỉa vào 1, 2m zen của Guild bác mà đi lấy lý do cướp vài triệu zen, bác muốn lấy lý do thì lấy cái nào nghe nó hợp lý 1 tý, trẻ trâu cấp 2 của em nó lấy lý do hay hơn bác nhiều. Em đếu phải khoe khoang hay tự hào nhưng em PK thì em cũng có zen rửa tội ở hòm đồ, 1 vài triệu zen của bác không làm em giàu thêm được đâu.

Còn bản thân bác muốn NgocDy PK với BacNinh thì bước ra ánh sáng, cầm Emperor hay Empress rồi lao vào giữa bãi BacNinh mà PK chứ đừng "chọc gậy bánh xe" theo cái kiểu oai oai: tao thử phá xem chúng mày dám làm gì Guild tao không? Guild bác khỏe thì khỏe nhưng cũng éo phải bố em mà em sợ không dám PK. Bác tinh tướng, thích thể hiện thì tìm đúng người mà thể hiện.

hoangtruong88 thích bài này.
  4. lại liên quan đến sản phẩm r` . toàn đại gia :))

5.  
  6. E Hèm ! giải tán Quốc con bà Hội đê. :-w:-w:-w:-w:-w

7. thế chieen đe còn nnại gi
    ta đúng ra tổ chúc cho

8. Mới không lên 1 chuyến 5h30 mà lắm chuyện, chú thích cứ hổ báo đi ;;) chuyện như nào anh không rõ cũng không cần giải thích, chỗ quen biết chém gió vs nhau ở diễn đàn anh cũng quí mày vs thằng trường nên có xích mích là anh rút lui, cho chúng mày nhất. :D

Mày bảo G anh hổ báo vs mày thì mày nhầm, mày thấy G mày fang nhầm anh bao nhiêu lần, có đến 5 lần rồi không ngày nào cũng vậy, anh há mồm ra nói câu nào hay chỉ nên diễn đàn trêu đùa 1 vài câu, trong game anh mở mồm ra trách 1 câu nào chưa, ngày nay anh cầm con Em bét đấy... còn mày thích thể hiện cái kiểu lấy số này thì tuỳ ... :)) anh xin rút ... rồi sẽ có ngày chú mày sẽ tiếc về những việc mình làm, nó sẽ mất đi nhiều hơn là được lại đấy, vui thú chốc lát bộc phát,.... rồi lại như mấy lần trước thôi :D

maikoduoc thích bài này.
  9. Em cũng nói cho bác biết là những lần em bem nhầm Guild bác em cũng đều nói là do đông quá, có gì sơ suất bác bỏ qua chứ không phải em không có mồm. Bác cầm IDontCry đi bufff phản chiếu cho OHMAMI rồi lấy cái lý do là em đi cướp 1m Zen thì em thấy quá buồn cười.

Còn nói để hổ bao hay gấu mèo gì gì đó thì em không có cái gan ấy, em chỉ PK đối địch là hết nhiệm vụ của em, còn lại những cái bên ngoài là việc của thằng Trường. Nói chung em cày cũng chẳng đến lượt, PK thì không có em cũng là thằng khác cầm cuti, nhưng em đã làm cái gì thì em nhận cái đấy, bác làm mà bác không dám nhận à?

10. ngày cắt đc mấy cái đầu cho khách.đút vào mồm còn ko xong.mượn đc cái acc ai cũng gạ solo sản phẩm.lo mà làm đi rồi mang tiền về cho bố cho mẹ.ko lại chết đói hết cả nhà ra đấy

11. Cái này không cần phải giải thích, vì nó cũng chỉ là cái lý do để cho chú mày thể hiện ... vậy cứ làm những gì mình thích, sẽ có lúc chú mày phải nghĩ lại, không phải lần 1 hay lần 2 chú mày bột phát kiểu thế này nên anh chả cần dẫn giải nhiều cũng = thừa :P

12. Đã điều tra, @CuDuy cầm IDontCry đi buff cho ngheTinh để xích mích 2 Guild. Có gì bác bỏ qua 2 chuyến arena bem nhầm.

Còn bác bảo câu: Lý do để em thể hiện thì bác nghĩ lại câu này.

13. Ae bạn bè mà không hiểu nhau thì gọi là lấy số rồi chứ còn mẹ gì nữa mà phải giải thích >:)

hoangtruong88Thu Muộn đã thích.
  14. Hôm nào em đền gấp 3. Được chưa? :-w

OVER NIGHT luôn. ;;)

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  15. Thôi t té pm a Hải @MP2008 vào đôi co với m :))

16. tao trở lại MU cái là có trò hót ngay =))
    IDontCry là do tao cho mấy lão NgheTinh mượn =))

17. rẻ rách thì có chuyện là phải rồi ;))

18. Muôn thủa, ko thuc hiện

19. À nhắc mới nhớ :)) 2 thằng này trước có mối thâm thù nợ tiền phải không nhỉ :)) thảo nào mình cứ thấy thằng sexy này quen quen từ lâu rồi ý :))

20. Mình luôn ủng hộ những TOP Solo SP hạng siêu nặng nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi