Khóc Không Ra Được Nước Mát

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _KEM__MUT_, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hix THN va BaVuong đúng là CHẾT trung 1 lỗ rồi.
    Hện tại _KEM__MUT_ ( Trường ) đang học tại Hà Nội ( Trung cấp Xây Dựng. Ba Đình_Ha Nội ) >>>> do cơ chế thay đổi nên muốn có thêm bằng Xây Dựng.
    Vào DD THN cũng toàn thấy thanh lý AC cực rẻ à.
    _KEM__MUT_ đang đội mu FPT ra Sever NEW rồi cây ( FPT vùa có giá vừa ổn định )
    KEM muốn anh em lập đội cầy có gì anh em PM theo yahoo: vitinhcothedomau401@yahoo.com hoặc SDT : 0976.067.400 ( 0912.12.12.12 )
    đầu tiên là MU HOPNHAT _ TANHOPNHAT _ BAVUONG.
    Vì không có bản quyền nên đâu có ổn định
    KEM đang ỏ trọ gần cổng trương TCXD ( Ba Đình_ Ha Nội ) có gì anh em PM hoặc tổ chức Off nha.
    Chúc toàn thể anh em THN vui vẻ tre khỏe va hạnh phuc bên người thân.
    Thân ái chào toàn thể các bạn......
    Chúc toàn thể anh em BaVuong vui vẻ. trong thơi gian đợi FPT _KEM__MUT_ vẫn sẽ cùng anh em BaVuong. OK hehe

2. set Rồng Đỏ
    MU Bá Vương đã đc __snot__ 1 ng bạn ở nc ngoài giúp đỡ và Thiết kế nhưng bộ items và wing , cùng với pet mới và cực kì độc đáo , có duy nhất tại Mu Bá Vương .
    Các bộ đồ và wing đặc biệt ko theo quy tắc của các phiên bản MU cũ .
    Bộ rồng đỏ nhìn giống con rồng đỏ lun

Còn rất rất nhiều Rồng đen ,Rồng Xanh , vvv
    Đồ Suol

3. Kể cả chơi THN, Bá Vương hay FPT đi chăng nữa, những người đang rao bán acc, hay những người muốn chơi FPT có giá ổn định. Đấy chính là những người có đầu óc kinh doanh :)
    Vừa chơi giải trí, lại muốn kiếm được chút đỉnh khi tham gia game. :)
    Trước mình cũng tham gia Mu FPT SV Phục hưng, chơi hơn 1 năm trời RS hơn 60 lần, đầu tư cũng ác, mà bán chẳng ai mua cuối cùng chuyển sang chơi Bá vương vì mục đích giải trí lên bán với giá 400k, không bằng 1/3 số tiền bỏ ra đầu tư.
    Chơi game Online muốn bán được tiền thì phải thuộc dạng hàng khủng, và đầu tư vào nó cũng không phải là nhỏ, và nếu bán đi thì không được như số tiền mình bỏ ra đầu tư, không có lãi.
    Ngoại trừ 1 số hàng siêu khủng, chuyên đi hack nick... loại này kiếm được :)
    Kinh nghiệm tham gia game online lâu năm lên biết :))

4. những người mà muốn kiếm tiền qua game onl thì phải là người biết thức thời biết cái gì có giá và quan trọng nhất là phải may mắn thì mới kinh doanh nhờ game onl đc chứ kô hòa vốn đã là may rồi chứ đừng nói là ăn ra :)>-

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ta có đầu óc và muốn đầu tư nhưng nó ko theo ý của mình thì biết làm thế nào cho dù hầu như hiểu rõ về Mu

6. Nói các ban nghe đừng ganh tỵ nhé, A tôi (tên Cảnh) bỏ 32m VND ra, mua 3acc rs 80 lần, HONG7CONG, DangDuong, VipTKNo1<<<<3 acc 32m. MU FPT 12 sv, mỗi ngày có 2 con 8h và 12h khuya. ăn hết cả 12SV 1 ngày. ko ai ks nỗi, thế mà ra đi lặng thầm vì MU FPT đấy, tôi chơi chung cả 5 acc, vẫn lang bạc wa MUBV là biết rồi. Chơi MU FPT là 1 sai lầm lớn Đv tôi. 1 ngày onl 20/24, đêm thỳ mắt to như mắt bò, ban ngày như thằng nghiện hút, hỏi anh Bách chơi ChuQuanNet có phải như thế ko nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi