Góp ý Khoảng cách các game thủ ngày càng xa.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rongdat2003, 25/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện nay các member mới chơi, vào thì thật là bơ vơ và khó sống được vì đi đâu cũng bị KS chiếm bãi dẫn đến tình trạng chán nản dễ bỏ game khi vừa mới biết chơi. Vào server PK để có bãi cũng không thể sống được vì PK về làng.
    Để cho anh em mới chơi dễ sống được, cũng như hiện nay khoảng cách các anh em mới chơi với các lão làng trong game ngày càng xa, để anh em ngày một xích lại gần nhau hơn. mình xin đề nghị 1 ý kiến.
    - Để cho các anh em mới chơi dễ dàng hơn trong lúc mới luyện thì tân thủ đỏ nên để ở mức 700 lần RS và TTX ở mức 1000 và TT vàng thì vẫn có 50% điểm kinh nghiệm khi pt. Chỉ khi anh em đã trên 2k lần RS và những anh em đã relife thì không được hưởng % điểm kinh nghiệm khi pt.
    => Anh em khoảng cách RS ngày càng xa, cho nên việc server mới mở các anh em mới hay chơi hơn do không thể đuổi kịp các lão làng, một góp ý nhỏ để giúp anh em mới chơi có cửa để sống.
    - Một góp ý nữa: Các bãi quái hiện nay như Tarkan và atlan bác Fan nên tập hợp lại nhỏ hơn nữa và chia thành nhiều bãi, mỗi chỉ đủ để 1 nhóm đánh thôi chứ như hiện nay thì không ai có thể đánh được nếu không di chuyển chỗ (nguyên nhân quái không xuất hiện ở 1 chỗ mà đánh, mà xuất hiện lung tung trong 1 khoảng rộng nên cắm chừng 1 phút là không có quái để đánh)

cu Bảo cu Bảo, Bino[D] A.C.E đã thích.
  2. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Nếu nâng mức reset cho ttd thì hàng top toàn cave vip

3. Đúng là lệ rơi :D

4. Bạn thích không cách xa có 2 PA cho bạn chọn??
    01. Đầu tư mua cái acc tầm 7-8m đồ đạc trang bị tận răng
    02. Bạn sang sever TL mới mở thì khoảng cách nó không xa như bạn nghĩ
    P/s cái gì cũng mất thời gian và công sức còn không muốn mất 02 thứ đấy thì phải mất = tiền chứ :D

5. có đi có lại mới toại lòng nhau

6. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

đắng lòng nhìn khoảng cách quá xa giữa các game thủ mới và các lão làng :))

7. Đắng lòng các tân thủ mới chơi đòi = ae bỏ ra 10 năm mới được? Trả giá 10 năm = VNĐ thì các đ/c sẽ bằng họ còn không thì sự thật nào chả đắng lòng ;))

8. bỏ tiền ra mua là hết đắng lòng ngay ý mà ^^

9. đâu mà :D

10. Chuẩn đấy tiền mua được tất cả không mua được thì phải nhiều nhiều tiền

11. Ngọc Final

Cái phong trào đắng lòng hết ở haivl face giờ nhẩy qua đây

12. Buôn có bạn bán có phường. chơi game cũng vậy. chúng nó pt với nhau đa phần bạn bè, người quen vì cũng chỉ có 5 người 1 slot. nếu thích có thể bảo adm cho thêm full tầm 10 mạng là bét tè nhè =))

13. Đắng lòng khi nghe tin như thế này =))

14. Ngọc Final

Chính vì thế mà fan có chữ ký của Bils Gate :))

15. Sau đây là bài hát Rất gần ,rất xa của khắc việt :D

16. Phong trào đắng lòng thối ruột ở face haivl. Đe'o sánh được bằng cơn sốt Ngọc Final ở diễn đàn mu =))

GayBoyZone9x đã thích.
  17. sao e vào game chạy các bãi mak K 1 BÓNG NG thế các bác..mặc dù nhìn sv gần Full
    Đắng...:(

18. Ngọc 4 ngón phán các bạn đừng có thắc mắc. :D

19. đắng....à mà thôi!

20. dạo này các bác lắm yêu sách quá...là bác FAN đâu hết cả đầu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi