Thắc mắc khó chịu về lỗi out ở loren MK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gngoc, 13/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chẳng lẽ 1 game có mấy bản setup khác nhau nên có người bị người ko bị o:-)

2. cái này thì mình không rõ nhưng có nhiều ae cũng bị chứ không riêng gì mình tớ.
    giám chắc là không phải do máy đâu,

3. Mình gặp trường hợp bị văng ra là quá nhiều và cũng khẳng định rằng nếu có 10nguoi thì có đến 7 người cùng chung cảnh ngộ cái này khẳng định là do lỗi map

gjahao thích bài này.
  4. Dell nguyên cây đồng bộ ko phải hàng lắp ráp,chíp i3, card màn đầy đủ, chạy 1 acc, vào MK nhấp nhấp chuột di chuyển mấy cái diss. Tự out ko còn dấu vết. Nếu kết luận do máy yếu ko thuyết phục

5. Fan cũng đã fjx rồi nhưng chưa hoàn hảo, đợi lên ss11 Fan sẽ quan tâm đến nhiều hơn, tháng này sẽ lên, bạn hãy hóng tin cùng mình nhé.

6. cho xyn cái cấu hình máy cực khoẻ cái nào :D
    cái này còn tuỳ ông bạn à
    ví dụ máy bạn vừa cài lại xong chưa có dính tý virus nào
    cấu hình máy khoẻ
    thỳ MK có đầy up người cũng ko bị văng ra được

7. bạn ở vùng nào mà bị như vậy. t đi dạo cả ngày có sao đâu. mghienmg nó còn đứng ngày này qua ngày khác ma cũng không bận gì

8. Cái này tớ xem kỹ nhưng mà là quán nét mới mở.lúc nào cầy quốc tôi vào 5 chơi bình thường xem youtube thoải mái.những lúc về mk bán ít ngọc vs ex giảm đi còn 2 ních bi văng như điên

9. mình đi dạo quanh MK, chỗ nào cũng văng, nhiều khi vừa bấm giao dịch phát dis k hiểu vì sao

lovegirltb thích bài này.
  10. Chuẩn luôn đó.kể cả chỗ vắng người .nhiều lúc nhấn mua đồ cũng văng

11. Cái này chẳng liên quan đến máy tính lỗi game mà. Hầu như Ai cũng đã từng bị. Đang pk ở mk cái uot luôn

12. nhắc đến cái s11 mà sao đợi lâu thế nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi