Thắc mắc khó chịu về lỗi out ở loren MK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gngoc, 13/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chắc tại ml log chục acc đây mà.

quocvjet thích bài này.
  2. Máy tôi chơi đc 2 đến 3 ac thôi mà làm gì đến chục acc

3. Cùng quan điểm với chủ top, tôi đi loanh quanh mk để tìm mua đồ toàn bị văng thôi. Mong admin fix hoặc chuyển chợ về nơi khác.
    Ae nào ko biết thì đừng tào lao, máy tôi có thể log 5 acc nhưng khi đi chợ thì tôi chỉ vào 1 acc thôi nên ko thể là do máy đc, mà ko riêng gì tôi

4. Máy trâu, mạng khỏe, onl 1 acc vẫn bị văng bình thường, nhiều khi đang PK sướng tự nhiên bật 1 phát, đang đà ấn chuột phải làm loạn xị ngậu màn hình PC :))

5. cái này là do đất chật người đông nên diss thôi :D

6. mình nghĩ k phải do máy, mấy mình cũng log dc 3-4 acc nhưng nhiều khi chỉ cắm 1 acc về MK mua đồ đi 1 lúc thì out

7. Cấu hhìn yếu cộng mạng kém rất giật

8. Do cái map hết. Có mỗi cái map mk là bị out. Còn các map khác ko bị gì. ---> đừng đổ lỗi cho máy yếu hay mạng lag

9. Chuẩn đấy! cứ đi lại hay pk 1 tí là dis. Ức chế bỏ mẹ

10. Việc đầu tiên khi mình di chuyển đến map mk là bấm phím H thật nhanh. Zoom màn hình xuống 1 nửa. Lúc nào cần mua bán gì thì mới cho hiện màn hình lên

dunggiang thích bài này.
  11. Cài này trước mình cũng lập tốp rồi.
    Do cấu hình máy hơi yếu + vs mạng cùi, máp đông ng thì tỉ lệ miss file rất cáo cứ lượn lượn xem hàng 1 lượt là tèo...nên mình phải sống chung vs lũ cứ lượn xem chán đi khi nào xong mới đăng bán hàng tìm góc trong cầu hoặc cầu mk mà đứng cho đỡ lag.
    Nhưng mà đang trade mà miss thì thốn vcc.

12. Thỉnh thoảng đang ở map thường move về mk cũng bị dis như top. Cũng thực sự chưa hiểu do máy - mang or game

13. Do tất cả các yếu tô trên nha bác..hehe

cun230910 thích bài này.
  14. MK tập trung đông quá nên dẫn đến quá tải thôi. mạng ngon máy cắm 16 acc vô tư còn bị out đây

S2HanemS2 thích bài này.
  15. haha mình cứ tưởng 1 mình mình bị, hoá ra cũng nhiều ae bị thế, mình kể cả đang cắm 3acc, cứ xuống mk đi đi vài giây là em nó đã mất cm luôn, điên người cứ tưởng máy quá tải, tắt 2 acc kia đi, để 1 acc xuống thử lượn lượn vài giây què nốt,điên lắm nhưng k làm gì dc, nhiều lúc GD cùng ae chúng nó bảo đi vào trong cầu MK còn k giám đi vào . hài voãi

16. lỗi này không phải là do máy tính nhé ae

17. đang di chuyển đi cũng bị văng .nhiều khi có việc cần tức chỉ muốn đập tan con chuột.ko dám đập máy =))

18. chắc do máy tính của mọi người thôi chứ máy tính e cắm 4 acc vãn chạy đi chạy lại ở mk ma chua bao giờ thấy bị out cả

19. cái này chắc là lỗi không thể fix được :D

gjahao thích bài này.
  20. đừng nói lỗi máy tính nhé thím,máy tôi cùi nhưng cũng không đến lỗi 1acc cũng bị diss khi đi đi lại lại ở mk nhé,
    cấu hình máy tôi, mên GH61. chip i1 3220. ram 8gb đang dùng win 7 bản 64bit, chẳng nhẽ 1acc cũng diss do máy chăng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi