Thắc mắc Khiếu Nại acc : tieudong90

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cậu Chủ Nhỏ, 14/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuẩn rồi . Còn xử như nào lại do ông chủ cầm đồ ^^
    Chắc hôm bảo lãnh acc này ông chủ cầm đồ đang lúc vui vẻ nên cho bảo lãnh ngay
    còn mình sml bảo lãnh cả năm nay k đc vài cái acc cùi

2. nói chung bh bác chủ tóp cũng chả phải chủ acc đó nên miễn bàn luận

3. Bây giờ thế này đi chú. Bảo hắn chuyển 57k bạc vào trả khoản nợ vay và lãi. Sau đó chú đổi sdt cho hắn là nhẹ cả người. Có cái ac cùi bắp mà bày đặt thắc mắc. Thích thì chuộc lại đi. A thấy chú rảnh thật tự nhiên ôm mớ rơm vào người cho nặng =))=))=))

4. bác hỏi bác nt cho bác xem bác ý xem e có bảo bác ý 1câu acc đó cho bác hết e chỉ lấy thần mã ko :)) nếu tham thì làm gì e cho hết :))

5. thì e chả bảo bác ý thế trên diễn đàn chợ ảo ý thích thì chuộc acc mà e chuyển số cho. mệt hết cả người

6. Hình như cặp vk ck sum vs ĐK Thừa Tiền của guild lừa Gái nè =))

7. HÌNH NHƯ DẠO NÀY MẤY VỤ LÙM XÙM LIÊN QUAN ĐẾN ACC ĐỀU LIÊN QUAN ĐẾN ID FACE TÀO THUẬN

8. khóa acc tôi này @@

Bảo Vy thích bài này.
  9. Tào Thuận nổi tiếng lùm xùm như cồn =))

10. thế à nó lại gạ mình bán acc CF cho nó =))

11. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Tôi thấy bắt đầu hay rồi . Xem kẻ sau lưng là ai ??
    1/ như @pikachusl01 tôi ko phải chủ acc ( Bạn biết rõ đấy ) . Chỉ là e chủ acc vì a ấy ko hiểu biết về khoản này ( Hiện giờ mình là người sẽ thực hiện )
    2/ Người BL acc này nghĩ acc còn như xưa rất nhiều đồ giá trị : rinh socket k5 . Chiêm tinh .....
    3/ Acc này sẽ ko bao giờ trở lại ... vì xác định cắm để làm kỉ niệm ( Chủ acc cũng 40t rồi )
    4/ Khả năng chuộc acc này chỉ là chuyện nhỏ . Nhưng ko chuộc ... vì đơn giản thôi : Kỉ niệm ( Nếu chuộc mình đã chuộc từ lâu )
    Chuẩn con này là vk DK THUATIEN . Nếu vụ này mình ko biết chắc định xúc cả DK THUATIEN . hài quá

Văn Hảituandatym đã thích.
  12. Tóm lại cái mục Vay bạc nội dung rõ như ban ngày là: vay bạc quá hạn 6 tháng, là Fan có toàn quyền quyết định thanh lí hoặc Fan đổi sdt cho ai hoặc tặng acc cho ai là quyền của Fan Bác nào bảo cần Fan vào giải thích là sai. Quá hạn vay bạc thì việc thanh lí acc cho người khác duới mọi hình thức và không nhất thiết cứ phải là thanh lí tết. cho ai là việc của Fan chớ, kể cả fan có cho ai cũng là việc của Fan làm sao lại yêu cầu fan giải thích được :)) Ví dụ bạn ra tiệm cầm đồ, cầm cái xe máy, và lấy 38 triệu, hẹn 6 tháng chuộc xe. Sau 6 tháng không chuộc thì bạn chủ tiệm cầm đồ thích bán cho ai thì bán.

mrdoan189, VuVoiVangtvthy96 đã thích.
  13. vcc
    đều do tôi hết

14. chuẩn zùi

15. Mình đọc thì thấy acc này đã vay bạc trên 6 tháng , giờ nó là acc thuộc về fan không còn là acc của bạn chủ top nữa nên bạn không có quyền hạn gì với acc đó nữa , nếu kiện thì chỉ có fan mới có quyền .

16. Kết câu đóng pic. Hehe

17. Like cái này. Chiều nay thấy trên fb cũng thấy ngon, định bốc nhưng có acc rồi lại ngại, với lại còn a Cường Kyo cũng đang xem, a Cường k hốt thì mình hốt làm chi

18. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Mình chỉ có 1 thắc mắc
    TẠI SAO ACCOUNT ĐÓ LẠI VÀO GAME ĐƯỢC.

Whitesands thích bài này.
  19. @tvthy96 thằng này là đầu mối :)) từ vụ tranh chấp vietdien111 số đến acc này cũng là nó đã từng rao bán :)). Đời ko khá đâu con ạ, hại người người hại thôi cứ chờ đấy :)).

20. cậu k hiểu à . kể cả login mà khóa nhật kí ip vẫn báo login game mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi