Thắc mắc Khiếu Nại acc : tieudong90

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cậu Chủ Nhỏ, 14/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này ko thể nói như vậy được . Chiếm đoạt đống nợ xấu 57k bạc à ?
    Bác phải nói lại là đây như 1 khoản nợ xấu mà con nợ cũ vứt bỏ
    Để rồi chủ acc là con nợ mới sẽ phải gánh

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  2. tôi là chủ mới của acc này
    ngày 12 a e tôi có ngồi ur với nhau a tôi từ hà nội nên chơi thấy tôi chơi mu và bảo rằng ngày xưa a có chơi và có 1 acc top nhưng cắm bạc vay fan chú chơi lấy về mà chơi chuộc mất có 38k bạc thôi tôi.ông ý bảo tôi nt bảo fan cho bảo lãnh zùi chuộc acc về mà chơi acc này hình như còn đồ đó. tôi hí hửng nt cho fan và hôm sau dc fan cho bảo lãnh. vào quản lý acc thấy nợ 38k và lãi là 58k bạc :)) số bạc quá lớn nên ko chuộc dc
    và e tôi nói cho bác tào thuận biết thì bác đăng nên diễn đàn hỏi a e có nên chuộc về hay ko thì a e chả bảo là chuộc về chơi nhưng nhiều thánh hỏi mua và có cả chủ acc cũ hỏi tôi vẫn lịch sự bảo chủ acc thích thì bác chuộc đi tôi nt đổi số cho :)) chuyện chỉ có vậy
    định chuộc acc về chơi cho nv đó nổi lại tiếng tăm ngày xưa :))

yadhannaStvthy96 đã thích.
  3. cái này là chủ cũ sai vay fan ko trả quỵt tiền fan bh có ng khác đứng nên trả hộ bác cũng đứng nên nói dc thì sợ zùi phải cảm ơn người ta vi đã giả 1 số nợ ko hề nhỏ cho mình chứ nhỉ. acc của chủ cũ xẽ dc thăng tiến trên bảng xếp hạng :))

4. nói đúc kết 1 câu cuối cùng là acc vay bạc cắm quá hạn bây giờ thuộc sở hữu của fan bác fan muốn làm gì thì làm ok chứ. biết đâu bác fan muốn tìm thêm những người chơi có tâm huyết mới chứ ko phải để vứt xó 1 cái acc khủng như thế cho 1 người ko tâm huyết như chủ acc cũ

Bảo Vy thích bài này.
  5. Acc đã cắm vay bạc cắm fan thì ko thể đổi sdt đc . Cũng có nghĩa là acc vừa là của fan vừa là của thành viên sở hữu sdt đăng ký acc đó . Mặc dù acc đã vay bạc khá lâu nhưng nếu ai đó muốn mua lại acc đó phải đợi fan bán thanh lý acc ( có mỗi 1 lần đợt tết năm trc thì phải ) hoặc luồn qua hàng rào trèo tường đột nhập vào đút lót hoặc khống chế để có được acc
    Đống nợ xấu số bạc vay + lãi mà fan chưa muốn thu hồi ( bán thanh lý ) chủ acc chưa muốn trả thì acc vẫn thuộc quyền sở hữu của fan và người có sdt đăng ký acc lúc cắm fan
    Còn trong acc có gì thì mới có người muốn lấy acc đó chứ acc trắng với khoản nợ như thế như tôi thì tôi cũng ko lấy
    Mong bác fan cho 1 câu trả lời

zViTieuBaoonghuyday đã thích.
  6. Chủ tốp cũng từng là mod . Cmt tự hiểu

Tiểu TửTinhDoiDoiGian đã thích.
  7. các bác nên đọc khoản 3.
    Còn thanh lý như nào thì chỉ có Fan biết thôi

8. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Có mà acc thăng thiên....

ekip3iquynhmnls đã thích.
  9. Nói chung lại dạo MU-HN này ảo tung chảo ra. Toàn những vấn đề không thể giải quyét và cũng không có câu trả lời chính đáng cho Member.
    Không kết nối được
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/li-game.988065/
    Không đổi số đt được
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/mai-k-di-duc-sdt.988063/
    Mất đò không biết lý do:
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/khn-cap-mong-admin-giai-quyt-sa-li.962235/
    Cái top mất đò là lâu lâu lắm rồi vẩn chưa có câu trả lời cho @LoveCave
    BQT chú ý cho Member 1 chút

LoveCave thích bài này.
  10. a bạn là ai vậy .nếu biết acc này tôi và a thọ chắc biết .( ak nhớ rồi thằng Tuấn ở hà đông đúng k ) chắc chắn chỉ nó thôi .@ thozero

11. Cần gì bảo lãnh chủ acc ở đây mới đc đổi sdt. Ông ko đọc rõ quy định hả. Acc này cắm fan trên 6 tháng bị thanh lý là rõ như ban ngày rồi. Lập cái top này chả giải quyết đc vẹo gì. Mà cái ac cùi bắp này thằng ngu mới chuộc 57k. Ac có mỗi con tm6. Kể có con sói hk theo ac còn tạm đc.

12. a mình là đức trước chơi cùng a thọ này nên biết bảo mình chuộc về chơi chứ acc mày cùi bỏ mẹ :))

13. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

thanh lý thì chỉ có fan thanh lý, mọi người khác muốn chơi hay đổi sđt đều phải dc sự đồng ý của chủ acc mới đổi dc.

VuVoiVang thích bài này.
  14. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

bạn ý còn đang trông mong và "nghe nói" có rất nhiều đồ trong acc và còn " hơ run" không biết thật hay không nên đang tìm " nhà hảo tâm " tài trợ bạc cho chương trình này để đạt được mục đích là hốt trọn số đồ trong NV (nếu có) và có chẳng may không có gì thì ta cắm fan tiếp =))

15. nói tóm lại 1 câu vay bạc quá hạn fan block bh fan làm gì là quyền của fan. giả sử như cắc bạn cho ai đó vay tiền mà người ta quỵt tiền bh chủ ng ta muốn giữ lại tí vốn

hunter985VuVoiVang đã thích.
  16. Nói chung thì ngẫm cũng có cái đúng. Nếu tớ là fan tớ s
    Thế sinh ra luật game làm cái gì. Trên 6 tháng a fan thanh lý vẫn phải xin phép chủ ac nữa.

17. Thế nên e mới thấy nó sai sai thế nào ấy. Acc cắm fan rồi thì phải chấp nhận luật quy định. Luật game sinh ra để làm cảnh à. Vậy nên ý e là khuyên chủ topic một câu: chấp nhận và tuân theo quy định của luật. Hết ý kiến.

18. Có ng cứ gạ mình sang gdtt rồi lấy acc . .. Mà mình ko dám dây vì dính 1 lần r

19. thì đâu tiên a e bảo acc chac con đồ chú lấy về mà chơi chuộc có 38k thôi mà nhưng bảo lãnh song vô acc thấy chuộc 57k ai chả run. nếu acc rs 2k 28k dư và 20k vk ck thì 38k quá rẻ thì tội gì ko chuộc. nhưng 57k thì e ko đủ khả năng thù nhường cắc bác khác. đồ của a e thì e lấy lại thì có gì sai hả. mà chủ acc cũ cũng vô bình luận e cũng thiện chí bảo bác ý chuộc thì e đổi số cho

VuVoiVang thích bài này.
  20. Kiểu như đi cầm đồ ấy chú. Quá hạn mà ko chuộc thì chủ quán có quyền xử lý món đồ cầm đó.

tvthy96 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi