8 về game khiên vip 1 thời . giờ còn bao nhiêu cái loại này nhi :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhk0nhuthe, 25/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. khiên của CA là khiên VQ mà

2. Bao giờ cho đến ngày xưa :))

3. h ms đc nhìn thấy . quả thực MU có rất nhiều đồ kkhủn..có cái này bất tử rồi

4. Vãi nhỉ. thế cho hỏi là em nó bây giờ đi đâu rồi?

5. duydiepno1

duydiepno1 Chiến Binh

ai chơi MU từ lâu thì biết. cái khiến siêu sock ngày xưa này là của thằng nam CauAm bây giờ. vì dư luận nên fan cường mặt rỗ đã thu hồi và đền bù cho nó 1 cái pedan và 1 cái khiên tham tinh 15 chưa khảm. và cái khiên đó bán cho acc LamGiang char TMinhTri lúc đó là 35k bạc .

anhk0nhuthe thích bài này.
  6. Gst thì liên quan gì đến PC nhỉ

7. thế chú lại không bít gi rồi . 1 khiên + pedan k5 + thêm 1 khiên trắng nữa . thế mới thừa đễ bán :D

8. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

còn nhiều cái bí ẩn hơn nhiều

9. có khiên nay đueng cho pem tẹt bô luôn. :))

10. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Cùng thời với DontGame mà

11. pen khảm 5 nước chả là gì so vs cái khiên, vì cái khiên này, Fan phải muối mặt thu hồi về đổi cho tớ băng 1 pedan 5 nước + khiên tham tinh K5+ khiên tham tinh trắng tất cả đều +15 max op mà hồi đó pendan sk và khiên tham tinh chỉ đếm trên đầu ngón tay :)

12. thì đúng là éo có Mr Nam thì éo có cái khiên này:)) nó bá đạo từng hạt gạo :) 5xx mà snow ko ăn đc

13. Có nhũng caái . Những thăng buôn vàng mì làm được .thơi này mới ongchutích vs dongane có bộ k5

14. Chém à em, Tuấn bác sĩ tức nick diễn đàn Chichchich sở hữu đầu tiên, em chỉ là người mua lại của ku Tuấn. Hồi đấy Tuấn nó mua về PK với SnowFlake của anh vẫn thua nên nó bán ( với lại tính thằng Tuấn nó cứ thích là mua chán lại bán)

anhk0nhuthe thích bài này.
  15. Vớ vẩn vào DT solo với anh vẫn thua. Anh đánh nó ko chết nhưng bem anh thì lăn ra mà chết :)

16. Hình như mua 10m. Sau mấy ngày có thang hỏi 20m .chưa kịp bán

17. Hình như mua 10m. Sau mấy ngày có thang hỏi 20m .chưa kịp bán

18. trc thang` Ấm chơi DL. Cai'AmTra` . G BH đó em

19. chém gì, nó chỉ cầm có 1 ngày, còn em là người bảo nó đổi cho em, anh k tin cứ hỏi lão mà xem :)

20. snow đứng cho đánh cả ngày, ko mất lọ máu nào :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi