Thắc mắc Khiên Vinh Quang k5 khảm tỷ lệ Phòng Thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi be0yb, 19/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn hiểu như thế nào về tỷ lệ PT và như thế nào về PTK ??

2. đơn giản là khiên thì fai khảm phòng thủ khiên vậy thôi. còn giải thích rõ thì tớ chịu :))

3. cậu là DK hay DL ?
    mà DK hay DL cũng không quan trọng
    quan trọng là cậu thủ khiên và chống khiên liên tục à

dunggiang thích bài này.
  4. tớ ko chơi con nào cả. mấy con cave thôi nhưng theo m thì là như thế. người ta đang tham khảo mà. có người đưa ra ý kiến đúng, có ng đưa ý kiến sai

5. Thế cậu sai rồi :D

6. khác nhau ở chỗ SD ( cột vàng ) chứ tôi k nói đồ hay là khiên j cả. Nếu càng nhiều dòng SK PTK cộng lại thì sẽ đột phá hơn là so với KNPT.
    Thêm nữa, dòng PTK có tác dụng thuận với điểm số AGI bạn có, càng nhiều thì càng khoẻ hơn. Hiện tại, định giá món đồ đều do con buôn cả, và cũng ít người hiểu kỹ thế nào là KNPT và PTK nên đa phần mua đồ theo" giá thị trường, có mua vào thì phải có bán ra ".
    Tôi chưa tìm thuê đc pen SK nào có KNPT để test nhưng nếu tìm và thuê đc cái khiên nào có KNPT để test với khiên có PTK thì bạn sẽ thấy điểm SD thất thoát ít hơn ( damage của đối phương vẫn vậy ).

7. Cái KNPT # tỉ lệ phòng thủ
    Khả năng phòng thủ +42 vs tỉ lệ phòng thủ 14%
    2 cái này khác nhau

8. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Với MUHN về đồ socket mình thấy ngoài 3v: 8%hp - 8% gst - 9%ph thi mấy viên còn lại chỉ để lên pt 29 là chính =)) vì poi quá nhiều gần one hít cmnr

namlahb89 thích bài này.
  9. cái đó là nước : tăng phòng thủ + 42 ( điểm phòng thủ cộng trực tiếp vào điểm phòng thủ của nhân vật ). Còn như bạn nói thì tỉ lệ và khả năng là 1 rồi.
    nước tăng phòng thù thì chỉ cộng đúng 42d k hơn k kém nhé, damage tác động vào chỉ giảm đi 1 tẹo, còn cùi hơn cả 1k agi bạn cộng cho nhân vật nhé.

10. Cứ PTK 30% mà giã. Dùng khiên mà không có phòng thủ khiên thì dùng làm gì.

11. SS8 này nhìn DK cầm khiên là mất cảm tình rồi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi