Khi người ấy không yêu bạn

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Hạc Giấy Buồn, 18/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Sưu tầm

2. Cái này hay ko nên níu kéo làm gì cái gì nên qua cho nó qua luôn :)

3. đọc cũng hay và cũng thấy đúng đúng

4. Xóa sạch ký ực không xóa sạch đc nỗi buộn chi bằng sống theo cách của riêng mình cuộc sống vui hơn hp sẽ đến

5. hay và ý nghĩa quá nhỉ :) .

nguồn bài này ở trang nào thế bạn ơi, nghe hay

6. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

cùng tâm trạng với mình.kể bạn up lên sớm hơn có phải tốt không.chia tay được gần 2 tháng thì 1 tháng mình níu kéo.nhưng kết quả vẫn là con số không.mình đã hiểu những gì bạn nói !

7. sự thật là khi ở người con gái đã mất niềm tin, lòng tin trong tình yêu vs mình thì điều có thể quay lại như ban đầu chắc là ko thể
    con gái yếu đuối nhưng lại phản ứng nhạy cảm 1 cách mạnh mẽ khi bị lừa dối trong t/y

8. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

cái này hình như không dành cho trường hợp con trai lừa dối con gái mà là " khi con gái buông tay,không cần mình nữa.có tế là chán với cái tình cảm của mình hặc không tìm được cái tình yêu ở trong mình " !

9. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

nguồn bài này á. sưu tầm chẳng có nguồn chính bạn à

10. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Cái cảm giác đó...nghẹt thở,đắng...cay nơi khóe mắt khi trông thấy người đó với ai kia ...
    đó là cảm nhận của tôi

11. đa số con gái ko níu kéo cái ko thuộc về họ

12. Mình thích mỗi câu này
    Nếu 1 ngày nào đó .... có người rời xa bạn ..... Cứ buồn nhưng đùng đánh mất lòng tin vào cuộc sống tươi đẹp này, vì người ròi xa bạn - nghĩa là đánh mắt bạn chứ không phải bạn đánh mất tình yêu của mình.
    Mềnh tin tưởng vào câu nói này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi