KHÁNG CÁO MONG BQT XEM SÉT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tanhuongdh, 23/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BIẾT KHU ĐẤY MÀ CÓ BIẾT NHÀ ĐÂU? LÊN ĐÒI NÓ ĐÁNH CHO THÌ SAO? CẬU XEM THẾ NÀO GIÚP TÔI CÁI, TOÀN ANH EM BỊ HAI MỚI NHAU CẢ, GIEO NNÂN NÀO THJ GẶP QUẢ ĐẤY. GIO TÔI MUA CÁI ACC BẮT TÔI LỌ MỌ 50KM LÊN MÒ KIM ĐÁY BỂ, MÀ MÓ DC RỒI THÌ CŨNG LÀM GÌ ĐUOC, KÈO BÓNG CẬU K MẤT GÌ, THÌ GIÚP MÌNH ĐI

2. Thanh niên ơi là thanh niên =)). Bị lừa bao nhiêu lần rồi

tanhuongdh thích bài này.
  3. Chủ thớt qua sv TL mà chơi đê, tôi cho cái nick reset 22x lần ++ này, dạo này ko có time chơi mấy hixx

4. =)) úp cho gt giúp đỡ. Mà nói thật số ku em nhọ vãi *** =))

5. Sống và tin tưởng, bạn sẽ được 1 trong 2 điều sau :

hoặc là 1 người bạn đời
    hoặc là 1 bài học nhớ đời.

Cách nhìn lạc quan là : dù sao cũng đều là của "được"

6. AE cùng quê, với lại ông đó giao acc trước cho mình còn kgoong lấy tiền luân? ai biết ra nông nỗi này? fai ai cũng hành động như mình thôi. :(

7. AE cùng quê, với lại ông đó giao acc trước cho mình còn kgoong lấy tiền luân? ai biết ra nông nỗi này? fai ai cũng hành động như mình thôi. :(

8. cám ơn cậu. nhưng nhiều truyện khác quan quá, sông chả nhẽ lăm le 1 ý tưởng nghi ngho tất cả mọi người sao?

9. GT cứng rắn lắm , event show đồ spin huyết thần , ghi tk muộn còn ko trao nữa là =))

10. Poor u, chúc bạn may mắn lần sau :))

11. cái này còn phải điều tra nhé :) acc nó có 6k bạc nó tẩu bán cho ông hoặc chính ông là thằng @Tú đế chế thì sao ? ai biết đc điều đó . 6k bạc nó tạo kèo đã đc di chuyển đi đâu ? cái đó còn phải do GT điều tra làm rõ . còn cái gậy của bạn có là do 6k bạc đó mua thì làm sao ? nói chung cái này do bạn là chính , lên gặp nó nói chuyện lịch sự là sự việc như vậy chứ mình ko bảo bạn lên đó đánh nhau :) 400k chứ bao nhiêu đâu , nói ra ở đó cả họ nhà nó nhìn vào cái mặt nó ý

12. Thì nó biết là trước sau cũng bị ăn đòn vì cái acc lừa đảo đó nên nó giao acc trước vừa được tiếng thơm, vừa tạo sự tin tưởng, kiểu người này rất xảo quyệt =))

13. nó còn ban giày qua mạng nữa cơ mà :) converr này nọ :) tú converr mẹ cha nó

14. cơ bản là đồ mua vưt vào đó rồi k làm gì mà tiền mất tật mang? ae ai chịu được?

15. bác này thấy suốt ngày kiện cáo...rùi sin sỏ.... ( cho em hỏi nhỏ )... bác có mặc váy không mà như ...~:>~:>

16. cậu đặt dịa vị cậu vào t đi xem ntn? đòi còn dài cậu à> tuổi cậu trẻ cố mà va vấp nhiều vào (nhóc lớn nhah nhé )

17. Dù sao thì cũng nhiều bài học rồi, cậu phải tính táo để sau này lo cho vợ con chứ, chả lẽ bị lừa suốt thế này thì làm sao bảo vệ được người yêu mình

18. biết đâu bất ngờ , biết đâu cố tình :)) biết đâu thím này là bạn thân thím tú đế chế acc chỉ là để tẩu tán TS

19. Bạn nói acc bạn đầu tư mấy triệu và đã bị khóa đúng chứ ? Chỉ cần nạp vào trả tiền kèo người kia và xin GT là dc rồi :)) với lý do là nạp chễ thì GT mở acc cho thôi

20. Thanh niên dính quá nhiều phốt =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi