Thắc mắc Khảm Ngọc Ai Giúp e với

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bướngvl, 1/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình e khảm theo thứ tự. Lửa sét bằng lửa. Khảm sịt.
    E tháo lửa thứ 4 ra ép đi ép lại chục lần k lên phụ trội. Vậy do e đen hay do e ngu ạ. :(

2. cái này gọi là đen chứ không phải ngu.tỉ lên phụ trội có 30% thì phải,thường người ta tháo viên rẻ nhất ra khảm lại cho đỡ tốn.

nghoandd thích bài này.
  3. =)) cảnh báo rồi không nghe
    khảm lên PT ss11 này khó hơn lên zời

4. cái này là cái ngu chứ k phảo cái đen. khảm lại 1 trong 3 viên đầu. cứ viên t4 bán nhà đi méo lên

nghoandd thích bài này.
  5. chuẩn men. Ngu như bò. pt chi thay dổi 1,2,3. theo thứ tự viên nào rẻ thì thay nhé

Tiểu Tử thích bài này.
  6. Bạn có tháo viên thứ 4 bn lần cũng ko bg lên đc, bạn phải tháo 1 trong 3 viên đầu ấy. Bạn ko để ý à, muốn lên pt phải khảm theo thứ tự lửa sét băng trong khi bạn đã có lửa sét băng rồi mà ko lên thì bạn tháo viên kia ra làm gì nữa

bướngvl thích bài này.
  7. E mới chơi lại từ ss6 chưa bao giờ chơi đồ sk. Đã nhận ngu rồi. Bác lại so sánh e giống con bò nữa tội e :)))

8. Ai bảo ngu như bò là sai, con người uống sữa bò suốt đấy thôi

ngayhomqua890 thích bài này.
  9. Bạn muốn khảm ngon đừng khảm viên lửa max, cứ khảm lửa lv, sét tỉ lệ hh hoặc chí mạng, băng tỉ lệ tc, băng skill. Vị trí 3 là rẻ nhất cậu cứ huỷ rồi khảm lại sẽ lên pt ngay thôi

bướngvl thích bài này.
  10. Lửa lv max e khảm ô 1 a ạ. Vâng k biết nên nghịch ngu quá a ạ. :D

11. bác được thông não rồi nhé

12. mấy ông bên trên xạo vl.tháo viên thứ 4 vẫn có thể khảm lên phụ trội.chẳng qua lúc tháo nó lại lên phụ trội khi khảm vào lại mất.nên chủ top tháo viên 1-2-3 viên nào rẻ thì tháo khảm sẽ dễ hơn chút.
    nói chung ông cũng đen thôi

macxebopcuSH300ii đã thích.
  13. Tưởng là đã lên pt rồi thì viên 34 tháo ra khảm lại tẹt, không mất pt, còn sửa vị trí 123 chắc chắn có ảnh hưởng tới pt

14. lên rồi tháo viên 4-5 ra vẫn mất .

15. - Tháo viên thứ 3 hay thứ 4 khảm lại đều có tỷ lệ ra pt như nhau. Chỉ cần đủ điều kiện 3 viên đầu theo đúng thứ tự, thì kể cả khi tháo viên thứ 4 ra vẫn có khả năng ra pt giống như lúc lắp vào.
    - Thứ 1 do bạn quá đen, thứ 2 mình cũng thấy không biết adm có fix gì không nhưng SS11 thấy khó ra pt hơn ss8

16. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

thế mà tớ khảm cả hai sét đồ chưa món nào phải khảm đến phát thứ 2 :))

lovegirltb thích bài này.
  17. chắc có ông chú làm ở BQT :))
    có tỷ lệ pt này mua k

18. bạn khảm siêu thế này mà làm đồ bán chắc lời lắm nhỉ

19. đen thôi, đỏ quên đi. tớ khảm phát 2 lên luôn

20. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

cũng ko lời bạn ơi , nhưng mất thời gian , mình xác định khảm cái gì thì cứ phải treo shop VIP cho thuê 1 thời gian chán chán mới bán hihi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi