Thông báo Khai trương tính năng Nhiệm vụ hằng ngày

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 8/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mklep

mklep Chiến Binh

e đã thử và rất ngon

2. Skeptic

Skeptic Chiến Binh

tài khoản tiamo5 nhận nv đánh người độc tố, tôi đánh từ chiều đến giờ chưa đc @GangterMU ơi

3. Ai thấy khó khăn thì dừng lại ở 13 thôi
    Gọn nhẹ. ^^

4. Ai làm nv hôm nay rồi cho hỏi cái. Sao t nhận nv 1 mà đánh mãi ko ra ngôi sao vậy @@

5. Các bạn cho hỏi sao mình đánh đúng quái rồi mà không thấy rơi ngôi sao vậy meep3 Mặc dù đã thay đổi nhân vật, rồi out hẳn gảm vào lại vẫn không được. Ai giúp với meep23

6. Đánh con người xương là đc

KimSuVuong thích bài này.
  7. làm xong rồi :D tks bạn >:D<

8. @GangterMU a cho em hỏi nhiệm vụ 13 có được MT k a?

9. vẫn chưa qua được cái nv 1 ở loren đánh bò độc anh em chỉ giáo với

10. Nhầm bò quỷ nhé bà con . Ai chỉ giúp với

11. Có cần phải max lv 400 mới làm nhiệm vụ không mọi người

12. longnha8x

longnha8x Chiến Binh

làm thế này tiện cho ae đi làm hơn muốn đi lúc nào cũng đc

13. Làm mãi không được cái Q 1 o loren. Hay tại an gian BC DV nhỉ

14. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Nhiệm vụ phó bản exp : tên giống hệt với mu mobile trên CH Play

15. linhkent3

linhkent3 Chiến Binh

ôi nhiệm vụ khó làm thế

16. thứ nhất: nên tạo 1 npc trong game để ae làm cho dễ, như kiểu làm wes 3 ấy, chứ phải ra web làm phải thoát ra thoát vào tới 15 lần mệt quá.
    thứ 2: nên thả thạch nhân lửa rãi ở máp stadium, để ae yếu hoặc ko thể ks nổi có thể làm được.
    thứ 3: khi nhận nv 15 ko làm được thì vẫn được nhận thưởng nv 14, chứ nhiều khi mất công làm 14 nv gặp con thạch nhân lửa ko ks được lại phải bỏ hết. 5.JPG

17. 1- Cái này mình đồng ý
    2- Hiện tại có đến vài loại quái đánh ra Q15 lận : ong, bò sát, đá lửa, ngẫu nhiên mỗi nhân vật > mình làm Q15 cho acc chính, acc buf vs mns chỉ làm 13 thôi, thấy cũng ok.
    3- Cái này là liệu cơm gắp mắm, admin làm vậy để memb tự lượng sức mà nhận-trả Q, mình thấy ko cần fix thêm

fantasymc thích bài này.
  18. Theo tôi nên ép các thành viên 1 khi đã kich vào chơi là phải chơi hết, ko được chơi giữa chừng rồi bỏ, dần dần sẽ gián tiếp hình thành nên thói quen làm ko đến nơi đến chốn, gây ảnh hưởng xấu cho xã hội

ReivenX thích bài này.
  19. AE xa gần kính mến, em muốn nhờ anh em giúp đỡ 1 điều giản đơn, rất bình dị so với các ae Gamethu
    em chỉ xin hỏi 1 điều Lô hôm nay đánh con bao nhiểu. em xin trân trọng cảm ơn

20. con nòa cũng ok hết. mỗi quái đứng cạnh phượng là hơi khó nhằn. nhưng đánh du kích vẫn đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi