8 về game khắc ct

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi RealLosse, 14/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 4 ngày nay chuyển nhà k có mạng nên k theo dõi đc. ae cho hỏi bao lâu nữa mới biết đc là con GL khắc ai và ai khắc nó thế. a fan định cho nó kiểu vô định như này à... hay là tất cả đều khắc nó, nó khắc tất cả đây. test pk vs các chủng tộc thấy cứ bình bình.

2. Chưa có tên trên bảng vàng tương khắc. Hiện nay GL khắc ttd và hàng top khắc GL

3. vào game tạo một em GL rồi học skil là bik ngay thui mà :)

4. hiện tại GL khắc mỏi class DAME to ngực khủng mông cong chuyên làm cave buff x2

5. Đã có bài admin nói bên VQ
    GL thuộc tính trung lập, dame to vào DK và RF
    Quá trình chơi GL, mình thấy GL dame cực to vào DK và RF
    Nó sợ phép, sợ nhất DW
    Nó ko sợ DL
    Nó chém chết MG
    Nó ngang cơ EFT

toiy3u3m thích bài này.
  6. con này mà buff dame x2 thì ai cũng kiếm 1 em thôi

7. em cho solo 1 con gl rs 14 lần đã làm nv3 0 skill đồ shop w2.5 của dl oánh nhau với ép 400rs max dư và 500skill và nhận thấy 1 điều bất ngờ và thú vị là mis đen mịt. điều đáng nói ở đây là gl không bị pc nên không chết.

ss11nhuchim thích bài này.
  8. Chưa có tương sinh tương khắc mới

9. nói là k sợ thì k phải, mà sợ thì cũng k phải. GL gặp soul dl ef...những chủng tay dài thì chơi chùn 1 tí. nếu biết cách combo thì vẫn cứ là ok nhưng phải là chiếm đc góc trong đt

phonghon thích bài này.
  10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Mấy hôm tới sẽ trưng cầu ý kiến anh em, để dựng lên 1 chủng tộc Lancer khủng bố, tất cả các chủng tộc khác chỉ cần 1 bem là về làng, nhưng đánh quái sẽ yếu nhất xóm
    + PVP : 1 hit kết liễu đối thủ
    + PVM : đánh quái mãi mới chết

11. Class này cho tên là Siêu Nhân đi ^^
    mà Bác cho Tương Sinh Tương Khắc nó đúng nghĩa 1 tý được không ạ
    sao mak giờ ĐK sock cái DL nam là sao?

12. Kiểu này chắc nhiều ae sang thái lan chơi đây (hàng khủng cần PK là chính cần j train :)). chuẩn bị có Super Women's ra đời

13. e thì e chơi các sv khác thì dame quái vẫn bình thường.pk thì 2 hít là die. cứ 1 sk viễn cổ lực làm choáng là chém đoạn dực là die. nếu a bảo 1hit kết liễu đối thủ cũng đc. nhưng e thấy con gl này suy thoái theo qb quá a ạ. thủ yêu mặc dù đc trang bị thêm khiên. x5 tăng 10k agi k đâu vào đâu. 15k agi mã 760 thủ thì cũng vẫn thế. mong là có cái gì đó khác bọt 1 chút anh ạ vì dù sao e thấy gl có khiên. tăng sk vào khiên mà e thấy như k tăng ý a ơi. ừ thì one hit. mình one hit chúng nó xong chúng nó one hit lại mình thì cạn lời. đừng để GL như sv vương quyền... nó yếu dần theo ngày tháng chán lém :D

14. chưa có hàng top nào rf thành GL nên chưa có kiểm chứng
    chỉ biết là GL có bup x2 luôn, không phải tỷ lệ như các tộc khác, dame khá là ok

15. có buf vân lôi chấn. giảm thủ tăng dame rất là to luôn. nghe chừng bảo a phan cho thêm thủ con này cũng hơi khó. bản chất của nó giống qb 1 ít r. cộng thêm cái bản chất sk vân lôi chấn tăng dame giảm thủ để one hit

16. bạn phải nói rõ là DK vs DL thế nào chứ, từ hôm bảo trì gần nhất DL thủ tăng lên rồi, đâu có phải như hồi mới ss11

17. Vì cái comment của bác mà các ae đã chuẩn bị hàng để đổi chủng mà dính vụ đổi chủng phí 2k :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi