8 về game khổ quá ae à

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi baotrung08, 26/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. còn 2 cái acc cùi bán kiếm vốn quay đồ hoặc sohen với ae QSV

e có bán cho ông @Abutne ko biết ông ấy có trả bạc cho tôi ko nữa :((

nói thật tôi mà gỡ dc QSV hơn 10k thôi tôi sẵn chi cho ông 1k coi như ông giúp tôi gỡ hòa

thứ nhất tôi đang nợ người ta 4k bạc lâu lắm ko trả nhưng tôi vẫn báo người ta nhận VND tôi chuyển.

mà người ta ko nhận VND chỉ nhận bạc .

mới quay lại games dc 5 ngày thua tầm 2 triệu rồi nhiều lúc ko có hứng chơi games nhưng còn nợ holytien

mới quay lại để trả nợ cho hắn chứ mình ko chơi bài bỏ của chạy lấy người

nói thật mình giao dịch trong games rất nhiều toàn bị người ta lừa vài trăm 1 >3k bạc ko thấy trả..

nhưng nói thật với ae hay thích đi lừa người khác đừng vì lòng tham 1 >2k bạc .. đối với bạn 1>2k ko to

đối với chúng tôi 1k>2k giúp chúng tôi có thể mua ít zen ngọc nghịch cho vui đỡ tuổi thân lúc bị thua tiền

bạn lừa 1>2k bạc bán ra cũng dc 73k vnd 1k cho 150k vnd đi nhưng bạn mua đc những gì so với mệnh giá

tiền hiện nay .. mình viết status này mong các bạn đừng lừa những người khác nữa nó chả đáng bao nhiêu

games chỉ để giải trí các bạn có lòng đóng góp vài trăm k cho games phát triển lâu hơn cho chúng ta có dịp

quay lại ôn lại kỷ niệm MU 2003 các bạn đừng vì lòng tham mà phá hoại games gây cho nhiều người chán

nản bỏ gamess.. thành thật cám ơn các bạn đã đọc

2. nhiều lúc tôi đã suy nghĩ tôi đã làm sai điều gì:))

,mà ông ra đi ko 1 lời từ ly =))

hóa ra tôi với ông nhắn tin :))

ông lại ko giữ lời =))

để cho tôi như 1 gã khờ

3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

thôi đã cho người ta rồi thì còn kêu ca gì nữa. càng kêu càng khổ đó.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi