Kevjn_kyoone Vs N0Fear

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi (!), 11/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. (!)

(!) Guest

Chửi bới nhau ăn 2 thẻ còn chưa đủ làm Mod à =)) Đợi 10 thẻ làm Mod luôn cả thể :-"

2. N0Fear

N0Fear Guest

ko bít bạn này là ai nhưng mà cũng thank cái đã ! thg này nó ở đâu chui ra vào topic của mình hô minh lừa đảo như đúng rồi ! bảo chứng minh thì nó deo chứng minh dc ! lạ 1 cái là nó ở moscow mà lại bảo mjnh lừa thẻ dt trong khi mình ở VN ! thg này sau khi lên làm mod thì ko bít còn những ai bị nó vu oan kiểu này nữa

3. *** xin lỗi ai cũng phải thốt lên là mày ngu *** ý ạ!Tao ko biết nhờ người mua ah.còn chưng cứ ah.mày đã tự nhận rồi đó thôi.đọc lại những bài viết của mày là thấy rõ mà
    tiện đây em xin bác Hi 2 cái thẻ nữa luôn cứ thoải mái.

Last edited: 13/10/09
  4. Ông thì cũng có ra cái gì đâu.nó bảo ông lừa có khi đúng đấy.nó chưa nói là thẻ Viettel hay Vina mà sao ông bít là thẻ Viettel hay là có tật giật mình

5. N0Fear

N0Fear Guest

nói chung tao deo phí lời với chúng mày ! chúng mày bảo tao lừa đảo !chứng cứ đâu ! cái nữa the viettel là do nick (!) viết ok ! mà cho dù ko pải thẻ viettel đi nữa thì mày kiếm hộ tao 1 cái thẻ dthoai mạng của VN ở bên moscow để tao lừa cái ! càng nói tao càng thấy mày ngu ! muốn đổ tội cho ng khác mà cứ cắm đầu vào mấy câu nói ko có chứng cứ thì mày chỉ có thiệt thôi ! làm mod với mày quá xa xỉ rồi :)) ! tao đã bảo chỉ cần có = chứng tao lừa đảo tao chấp nhận đền trả mày 10 lần ! ok ! nếu ko có thì câm và cút !

6. N0Fear

N0Fear Guest

lại 1 th ngu nữa ! nó bảo tao lừa thẻ dt ! tiếp theo là nick (!) nói thẻ viettel tao đã dẫn chứng đầy đủ trích dẫn ở topic bên kia ! cần qua mà xem lại ! mà cho dù ko pải thẻ viettel đi nữa ! tao hỏi mày bên moscow có đại lý bán thẻ dt mạng VN à mà nó mua để tao lừa ! chó cắn theo đàn

7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Kevjn_kyoone kết tội N0Fear mà chưa đủ bằng chứng.

Còn N0Fear cứ khăng khăng không thể có thẻ Viettel hoặc Vina ở nước ngoài mà không hiểu rằng Kevjn có thể nhờ người nhà mua hộ.

Một cuộc tranh luận thiếu logic :-<

8. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Cu Mạnh đâu rồi vào làm kèo đi anh em còn theo >:D<

9. N0Fear

N0Fear Guest

ok công nhận là thiếu logic ! nói thế này ngắn gọn này ! nếu nhờ ng nhà ở VN mua hộ thẻ thì ít ra cũng phải có tý gì đấy chứng cớ là ng ta đã giao dịch với tôi chứ ! chả có thg nào điên tự nhiên đọc thẻ dt cho 1 ng lạ ko quen biết ko pải mod cả ! nó bảo nhìn cái yahoo của tôi thì ko sai đi đâu dc ! ok nó nói thế chứng tỏ nó đã chat với tôi ! bác yêu cầu nó post cái đoạn nó chat vs tôi lên đây cho ae xem cái ! còn nếu như nó chỉ nói suông mà ko có chứng cứ cụ thể thì mong là Hi sẽ xét xử công = cái vụ này ! tội này là tội vu khống ! hình pạt thế nào chắc bác Hi bít rõ :D

Last edited by a moderator: 13/10/09
  10. (!)

(!) Guest

=)) có người cầu xin admin kìa. Chẳng lẽ admin lại nỡ lòng nào từ chối.

Nếu thế thì lỗi không phải là của Kevjn hay N0Fear. Lỗi ở phía người nhà của Kevjn đã quá NeverGiveUp nên mới bị lừa :-j (cứ cho là bị lừa đi) =))

11. N0Fear

N0Fear Guest

yêu cầu thg Kevjn_kyoone vào đây làm rõ vụ việc ! nếu ko vào đồng nghĩa với việc mày đã nhận tội vu khống tao ! vào post = chứng lên cho tao vs ae xem cái nhờ !

12. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

ôi trời anh Thương ML` đẹp trai,giàu có thì bao giờ đi lừa mấy cái thẻ đt làm gì cho mất danh dự phải không anh thương ML`=))
    toàn vu khống à:D

13. N0Fear

N0Fear Guest

ặc ặc làm gì đến mức đấy hả e :)) nhưng mà lừa đảo thì chưa bao h lun ! ko hiểu nó lấy đâu ra cái vụ này mà quàng cho a mới ức chứ

14. Dark

Nhưng mà nhìn cái ảnh của thằng NF ML dưới chữ ký trông gian lắm >:)

15. ojaja123

ojaja123 <font color=green>_zUnLuv_</font>

nhìn mặt rất chi là dâm dê đê tiện ....nhìn mặt bít địa chỉ ...
    như mặt em nè nai tơ *** =))

16. Cũng giống Akira Phan đấy ;))

17. Dark

Trong FLY club thì Akira Phan lại là người khác :"> :-"

18. N0Fear

N0Fear Guest

:)) ! a tự kiêu đấy à =)) ! ko có e dắt gái thì Akira Phan ngồi nhà gẩy đàn nhé =))

19. Dark

Mày chả biết gì cả. Trong FLY club thằng được mệnh danh là Akira Phan, tên thật là Phan Quốc Trung :-"

Anh tuổi gì mà đòi làm Akira Phan :">

20. Anh nhớ trong Fly Club toàn Akira Phang chứ làm gì có Akira phan hả em . Đề nghị xem lại vấn đề này đi nhé :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi