Kaspersky ăn mất main

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trungk2, 7/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Tình hình là Kas của em nó cứ nhè main MU SS4 làm thức ăn .Nên mỗi lần chơi game em lại phải tắt đi rồi extract lại,rất phiền phức ........Mà con Kas này em được cho bản quyền nên cũng không muốn gỡ ra......Có pro nào giúp em với được không .... :D

2. tháo CPU ra lấy cái ổ cứng ra cầm cái búa dã cho 2 phát rồi cài vào như cũ là ngon ngay

3. ko thì cầm cả cái key ra nhà tắm cho nó.chắc bẩn sinh chuyện ấy mà.nhớ là chậu nước thật to nhá

4. 2 cách trên uy đã đều tét thử và thành công mỹ con nhà ông mãn =))

5. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

đã test ....................... :| .........................

6. chuẩn rồi đấy.mịa hôm nọ ý.hack haty cứ bị ăn mất.ném vào nhà tắm.hôm sau mua ổ cứng khác về.ok ngay.kết quả như ý muốn.=))=))=))=))=))

7. test xong rồi ah? hẳn nào nhìn thấy ngồi bắn "thuốc lào"

8. doan720411

doan720411 Guest

tôi có một cách rất hay đêr ông tham khảo bôi đen chữ sau đây cứ để nguyên máy đang chạy lật ngửa case ra tháo quạt ra ok >>> tháo gờ bảo vệ CPU >>>> tháo CPU ra xem sao >>>> nếu chửa đc lắp lại CPU vào >>> CHÌA VÒI RA >>> TÈ THẲNG vào xem sao>>>> chắc là đc rồi đấy ;))

9. Dùng Kaspersky mà chơi MU thì chỉ còn cách remove Kaspersky đi, khi nào nghỉ MU thì setup lại Kaspersky thôi, không thì nó báo trjan liên tục.

10. cho hỏi remove Kas thế nào thế :((
    mình cũng bị giống bạn nữa nà :((

Last edited: 8/12/09
  11. theo mình nghĩ thì cái này có phần để đặt file thuộc diện "không cần xử lý" đấy. giống như avira cũng vậy. Bạn chịu khó tìm chắc là được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi