Thắc mắc Kalima6, STT và munnu pet

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kimjnam, 15/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kimjnam

Kimjnam Chiến Binh

Chào các bác, em có thắc mắc là sao lúc nào treo acc ở kalima 6 đến sáng đều về loren maket, kalima5 thì không, bãi đâu có ks của ai đâu, với lại nếu quái quại chết thì về davias (nếu em nhớ k nhầm) hay là có thời gian out ạ :(
    Vấn đề thứ 2 của em là : STT nâng lên + thì làm như nào ạ :D, sắm được cái khiên cùi cùi 1 khe khảm, mà đọc trên diên đàn cũng thấy họ nâng lên +8 +9, các bác thông não em phát :D
    Vấn đề thứ 3 là con munnu pet ạ, cũng như STT, nâng cấp kiểu gì ợ :)
    con gà chơi game hỏi nhiều mong các bác thông cảm ạ :D
    Cám ơn mọi người :)

2. Vè munpet thì con nào giống nhau thì cho nó ốp vào với nhau>>>Xong đầy đủ thì dùng đã tiến hóa
    Về nâng cấp Khiên dùng B mà đập thôi :)
    Vấn đề kalima>>có ai log acc bạn ko mình thấy đi phó bản stadium xong là về lorenmarket

Kimjnam thích bài này.
  3. Kimjnam

Kimjnam Chiến Binh

acc mình không nhé, tại mình treo 4 acc luôn mà, sáng dậy về lorenmarket cả 4, bình máu với mana vẫn đầy, không biết về thành từ khi nào :(

4. Pham Duc Thanh

Pham Duc Thanh Tân Thủ

Lâu lâu có mấy con cẩu vào pk thì về làng, hoặc nhiều khi mạng lag dis reconect nên die. Nhưng theo mình trường hợp 1 thường xảy ra hơn. Có mấy thằng có thú vui đi cắn lén đêm xong ngủ mới vui đành chịu...

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này là đang train bị văng về những map cơ bản. Đến mình đang chạy boss tarkan mà còn văng về lorencia nữa là =)).

6. Kimjnam

Kimjnam Chiến Binh

vậy là lỗi game hả bác :D

7. lỗi game thôi, thi thoảng đang train cũng bay về lò rèn tâm sự với em phù thủy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi