Kỉ niệm thời mu 1.0 lâu lắm rồi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tran chanh ton, 14/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cơ mà cái videos ko liên quan lắm :))

2. quảng cáo cho vui :V

3. Nhớ về cái thời đấy thì ko biết bao nhiêu điều để nói . nhưng nghĩ lại mình vẫn ko hối tiếc :) . Đã từng bỏ người yêu vì MU , học lại 7 môn cũng vì MU . Nghĩ lại nhớ kỉ niệm cũ quá :D

Tuan Chua thích bài này.
  4. giờ đại ca đang chạy xe ôm phương nào rồi ;;);;);;)

Tuan Chua thích bài này.
  5. giờ ai chạy xe ôm nữa . beo cung có taxi kiếm song wa ngày .>>> tối về cày muhn chứ.:))

6. Giờ vừa trông con vừa cày Mu :D , cũng ko còn nhiều thời gian như xưa . Toàn cắm đi làm hôm nao đc nghỉ thì cày bc ,dv :)

7. Ngày ấy xa rồi

8. Giờ chủ Top chắc tầm 25 tuổi nhỉ.
    Hồi đó là thời sơ khai của muhn, có đồ ẽ mà dùng là vip lắm rồi

9. Nhớ ngày xưa tầm lớp 5 lớp 6 mò vào hàng net chơi được ông chủ quán cho chơi ké acc soul của ông ý :)) cứ trước khi đi học với học về lại chạy ra quán ngồi 30 phút cũng vui r.

Ngày đấy hâm mộ soclose cả PQTRUNG lắm :)) vào sv riêng mà gặp ở trên arena mà đc 1 trong 2 ông ý pt chỉ có việc đi nhặt zen xong vào lớp khoe ầm lên :))

10. giờ mới 22 à cậu :V

11. MUHN này giờ toàn bậc cây đa câu cội thôi :)) toàn già khắm rồi :)) May lấy Vk ko thì e cmnr :)) .Ê mà trông mặt chú rất là quen cho hỏi tý ko phải nhà chú có phải ở dưới nhổn đại học công nghiệp ko nhỉ ;)) .

12. không anh ơi em ở đaknông mà @@

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  13. Vậy ak .trông em giống thằng học trò anh ngày xưa :D .dknong cũng nhiều người chơi mu vậy ak MUHN ko biết 20 năm nữa thế nào nhỉ .MUHN mà tồn tại đc tầm 50 năm là kinh dị đấy :)) từ 1.0 đến nay cũng đã 11 năm rùi .kỉ niệm bỏ học rồi nhịn ăn trưa .mùng 1 tết chơi ko về nhà ....kỉ niệm game sâu sắc nhất :))

14. Phoenix™

Phoenix™ Guest

mình nhớ hồi cấp 3 thôi :v
    rủ nhau chơi MU rồi rủ nhau nghỉ học thêm đi cầy

15. đaknông còn có 1 mình em chơi à hồi 1.0 thì đông lắm nhưng rồi cũng off hết

16. Một kỷ niệm không thể quên được và giờ không thể bỏ MUHN được :(

17. Tranthanhton o chỗ nào daknong vậy?

18. Thánh này thù ai thì thằng đó xác cmn định 8->8->8->

19. Làm cái acc top rs trên 6k nào( top 1.0 nhé) :D

20. Mu lúc nào cũng là 1 kỉ niệm khó quên đối với hầu hết các sinh viên ngày ấy . Nhà nhà MU , người người Mu , :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi