8 về game Kỉ niệm 5 năm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nghoandd, 24/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhớ mãi 1 thời kẹp chuột = cây tăm

hienloly, Bianconeringhoandd đã thích.
  2. Nhớ mỗi lần đi chơi là đc 2 sếp tóm là về ăn đòn lại nhớ bị hách pas mất bao nhui đồ mà vẫn chơi ko bỏ nhớ. Nhạc ko thể quên những lần xoay đồ hay nhũng lần buôn bán bị lừa

3. MUTB là sau MUHN, khi mà mạng mẽo hồi đó lên giá, các quán tự mở 1 sv MU riêng để ae chơi, quán nào thì biết quán đó, k thể liên kết vs nhau đc
    cắm 5h liền trên d3 cho đc 250lv còn rs :D
    hồi ấy d3 pk k tính điểm pk, sum vs mg lên cái là ae cùi đứng nhìn nó lên lv, chờ nó đi lại đánh lại, đc cái d3 quái nhiều, cũng rớt nhiều ngọc nữa, đứng 1 chiều hơn 2h trên ấy nhặt đc 12v chao, rồi còn nhặt pháo hoa, ném ra đc ngọc các kiểu ... :D

4. mình thì ko nhớ rõ. nhưng ae bạn bè chơi cùng nhau giờ nghỉ hết rồi :)

5. Ai cũng có kỷ niệm...mình thấy đa số các bạn quay lại với game là những bạn đã từng một thời "làm quen" với nó :D

Bianconeri thích bài này.
  6. Chạy lv toàn lên tarkan, tarkan2 vào hang rơi quẩy. Sát thủ vs hàng khủng ttì toàn chặn cửa tarkan,kalima7 vs icarus đóng cửa bảo nhau ^^. Vui hơn bây giờ nhiều

nghoandd thích bài này.
  7. mu nay ra dc chung 15 16nam roi y nhi?

8. mình chơi lần đầu là 2007 rồi 2011 nghỉ 2013 chơi tiếp đến 2014 lại nghỉ .... và giờ mới chơi lại gần 4 tháng ..! từng hứa vs con bé mình yêu từ thời cấp 3 là bỏ game đến lúc nó là vợ mình rồi vẫn ko bỏ được ... bây giờ nó bầu rồi ... vẫn chịu ko bỏ được game ..@@

babyhs1102 thích bài này.
  9. Lần đầu chơi còn ko biết reset ntn, phải hỏi chủ quán nữa.☺☺☺

nghoandd thích bài này.
  10. Hình như MU giờ ko có nhạc nữa rùi thì phải . Nếu có ai chỉ dùm mình với . Nhớ ngày xưa cắm nick đeo tai nghe chờ tiếng chaos rơi là chạy ra nhặt . Có âm thanh đánh nhau cũng vui tai :))

hieujapanFayA1HoaTim2 đã thích.
  11. Kk, bác này yêu đương lâu thật, cả game lẫn người :D
    Bạn tải bản có âm thanh về nhé, xong vào game, vào phần lựa chọn (hoặc ấn chữ O trên bàn phím) để chỉnh mức âm lượng
    Ngày xưa đông ng chơi nên map nào cũng đông ng, 1 - 2 reset cũng có thể pk đc, nào là loren, atlan... sát thủ đóng cửa, ng làm sát thủ ngày đó cũng có niềm vui của sát thủ :)

Bianconerihienloly đã thích.
  12. Xong 1 đống pt nhau mà nghe tiêng chaos or ngọc là 1 đống về làng đấy hả

hienloly thích bài này.
  13. Cắm kalima cứ rơi chaos vs blue là thấy tèo :))

14. cứ suốt ngày lo game lấy đâu ra time đi cua gái nữa :)) ở nhà vợ nó chửi lên chửi xuống ấy chứ hứa vs nó lần này đến lần khác . nhưng cày vẫn cày. hứa nhiều nó quen mồm :D

nghoandd thích bài này.
  15. bỏ học chơi từ bản 1.0 ^^

nghoandd thích bài này.
  16. ngy mình nó bảo già lõi ra rồi còn chơi mấy cái game như hoạt hình :))

Bianconeri thích bài này.
  17. Gà vừa thôi.tải bản rút gọn làm gì có nhạc
    Thâ
    Đúng rồi.thấy Mu HN là bỏ cái Mu đó luôn.

18. đó là MUHN thời SS4 bạn nhé :D k phải MU lậu đâu :D

19. Lại thích thái độ à ? Ko biết mới hỏi mà :))

nghoandd thích bài này.
  20. đây người ta gọi là gà .chứ không phải không biết.sáng ngày bỏ ngta hơi sớm đó :D

hienloly thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi