Kỉ Niệm 2003

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tuandatym, 10/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xuống chợ buôn bán thì gặp các con buôn cứ " gậy rồng full thì = cái lozz gì đây " . giờ vẫn còn ám ảnh câu nói đấy :)) . Đúng là tuổi thơ dữ dội :))

2. mua 1 cây kiếm rồng 20k ..dạo vòng llorren giật full cả hồm kiếm rồng vãi thiệt^:)^

3. :)) mình thì đi học dưới hn đc nghỉ học ngồi cày 8h sáng 7h tối mới về

4. tớ chơi từ 2004, lúc đó lớp 12, rồi 2005 ra HP chơi đến 2006
    2006 vào sài gòn học, thỉnh thoảng ra ngoãi vẫn chơi, đi bồ đội nên lâu lâu mới ra chơi. tới 2011 chơi nhiều, cày thuê và đua các loại. cuối năm 2012 bán hết nghỉ game. giờ chính thức quay lại :D

tuandatym thích bài này.
  5. Biển khổ vô biên, quay đầu là biển :P

roma1230 thích bài này.
  6. tôi cũng có kỷ niệm với muhn từ 2005 (khi đó đang học cấp 3). nhớ lại những ngày đầu lập acc. sau thời gian chém gà lorencia là sự vất vả kéo dài tại atlan1. khi mà tay ấn Q liên tục vẫn bị quái bem về làng. Nhìn thấy mấy thằng bên cạnh lên được icarus, takan mà thèm.... may sau có ông anh thằng bạn (chơi MG tên NhinGi rs mấy trăm lần) kiếm cho cái kiếm rồng full +13 mà sung sướng đến cả tuần...

tuandatym thích bài này.
  7. Hầu hết những mem gạo cội của MUHN đều có chung cảm nhận như chủ TOP :D

8. 1 thời oanh liệt, ngày đó mình có bộ lenggeng luck 16op là huy hoàng nhất quán rồi, lớp 6 trông quán nét nên hay cùng các lão tướng của xã cày đêm ăn bánh mì, lần đi Blood đầu tiên oai quá cứ xông thẳng vào thế là nhảy cầu nhưng phải công nhận nhạc đệm khi đi Blood khí thế quá, mà mỗi lần đi Blood cứ phải về Davias xếp hàng dài dài

9. Hồi đấy bị thằng bạn bán cho cây run thần lởm 10k mà không biết sau có thằng bán 5k/1cây mà buồn không tả được nhưng mà cũng vui

10. ngày đó có cái Kiếm Băng +7 Ko Tuyệt chiêu+ ko luck op gì hết kiếm được trong Sài Gòn sau bao ngày làm phụ hồ vất vả để mang về quê . ngồi quán Nét Quê
    chúng nó nổ con mắt vì cái Kiếm Pro =)) oai vỡ lọ được khoảng 5 ngày thì bố phát hiện ngồi quán Nét

cái kết chắc các bạn đã hiểu :((

mất cả tháng sau mới dám mò ra Net tiếp ( lúc đó lại vào Sài Gòn ) =))

11. Mình nhớ lần đầu tiên chơi game năm 2007 thì phải. Nick mới lập mượn thằng anh trai ruột con mg 2x lần cày cả buổi sáng ở hang dơi takan mà ko đc 300lv nó ra nói mình gà vl :(( những lần sau đó mình tự chơi nick mình suốt ngày theo mấy thằng bé tuỏi hơn mình dup đồ thần, vé dv bc... Sau 1 khoảng thời gian ngâm cứu tiết kiệm tiền ăn sáng cũng mua đc 1 cây đồ full cho ef hình như là bộ Devine gì đó :D hồi đấy ở net đang có bài cồng vồng khuyết của TH hot ơi là hot giờ mỗi lần nghe lại lại nhớ về những năm tháng hào hùng ấy :)) rồi 1 ngày mu 1.0 nâng cấp lên phiên bản mới mình đã nghỉ 1 thời gian rồi chơi lại... nói chung là rất nhiều kỉ niệm @};-

12. saivado1

saivado1 SuperMan

Phải chăng chúng mình tổ chức một Event kể chuyện, tâm sự cá nhân có nội dung: "MUHN gắn liền ký ức tuổi thơ trong trái tim tôi" các bạn nhỉ?

13. Được đấy . A xem có phần thưởng gì cho a e vui tí . Sắp tết rồi . :)

14. mẹ tiên sư chir vì thằng bạn. MU mới mở đc 2 hôm nó sang nhà gọi rủ đi chơi MU. chả biết là gì. vào chơi hồi đó còn nghe loa ngoài chém gà vs quái davias tiếng gió còn vi vu nghe thích lắm. nó chơi dc rs vài lần nó nghỉ ... còn mình thì sao... nghiện đến bây giờ bỏ lên bỏ xuống biết bn lần ko đc, và hiện h quyết định.... Đ é o bỏ nữa =))

15. Cũng 1 tthờ như cậu. Sáng đi học thật sớm. Chạy đến quán net. Chờ người ta mở cửa để vào cắm cái acc. Xong mới đi học được.

August 18th thích bài này.
  16. sáng dậy còn chưa kịp vệ sinh cá nhân..đi chuyến BC xong rồi đi học...ÔI! THẦN LINH ƠI

17. Sặc . Giống tôi.

18. Giống mình . . . Có ai chơi bên võ lâm 2 biết soái liêu DepZajNhatXom và hiepnu195 ko :)

19. saivado1

saivado1 SuperMan

Cũng do một số anh em có ý tưởng tâm sự kỷ niệm cũ MUHN đem lại và cũng do cá nhân tôi muốn được giao lưu điểm danh những anh em cũ còn hoạt động, cùng sự hiểu biết dẫn lối - song hành về lịch sử game MUHN và diễn đàn nên tôi cũng nung nấu muốn tạo một Event này lắm, nhưng vì thời gian có hạn do bận quá nên chưa thể soạn một Event để chúng ta cùng ôn lại chặng đường lịch sử của MUHN, ghi dấu của các anh em từng bước đi cho đến ngày hôm nay một cách hoàn chỉnh. Tôi sẽ cố gắng soạn và thông qua BQT để nhận được ý kiến hoản chỉnh nhất có thể của admin fantasymc và các admin khác.

20. mod @saivado1 có thể đề nghị BQT mở 1 sever tạm thời (sever Event) trong dịp tết để anh em vào đó ôn lại kỷ niệm thời 1.0 thì tốt. Chẳng hạn như khi đăng nhập vào sever Event thì tất cả các nhân vật đều có poit ngang nhau như kiểu mới rs 1 lần chỉ giữ lại tên và G thôi. trong đó bán w1, cho phép đục lỗ ép hộp của vua này,... mọi thứ y chang như hồi 1.0 ấy. đảm bảo sever lúc nào cũng Full.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi