8 về game Huy Hiệu Master cấp 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế thì cày cả 2 :))

2. ae cho hỏi cái này dùng được chưa nhỉ

3. vừa mua thử vẫn chưa dùng được nhé ae

4. dax dùng thử nhưng ko phải được x2 như đã nói... bạc fan xem lại xem thế nào ....cắm 3TTD 1 xanh an cs bình thường + DAsM được hơn 40k KN mua cái x2 +DAsM vào được 55k

5. Char Hero vừa mua 2 cashshop :

ADMIN-375 BạcMua cashshop Dấu ấn sức mạnh 5 ngày10h46 18/10
    ADMIN-450 BạcMua cashshop Huy hiệu Master cấp 2 5 ngày10h46 18/10
    Nhưng vào game chỉ có Dấu ấn sức mạnh, không hiện Master cấp 2. Mong ADM fix lỗi.

Char Hero vừa mua 2 cashshop :

ADMIN-375 BạcMua cashshop Dấu ấn sức mạnh 5 ngày10h46 18/10
    ADMIN-450 BạcMua cashshop Huy hiệu Master cấp 2 5 ngày10h46 18/10
    Nhưng vào game chỉ có Dấu ấn sức mạnh, không hiện Master cấp 2. Mong ADM fix lỗi.

Last edited by a moderator: 18/10/14
  6. a @fantasymc ơi e có ý kiến thế này về cái huy hiệu master2 này là nên áp dụng cho những NV có LV master SK >300 trở lên thì tốt hơn. chứ k thì giá master SK sẽ rẻ như bèo. k còn đúng giá trị của nó nữa. bh 1 acc 400SK thì k # 500sk là bnhieu đâu. a nên xem xét lại vấn đề này. và nếu mà vẫn để ntn thì đề nghị a tăng số điểm SK của TTD và TTX lên. vì nếu chỉ áp dụng cho rs >300 thì TTD vs TTX quá thiệt thòi về exp đã the số sk có đc thì lại quá ít . Mong a @fantasymc xem xét

7. 2 cái tăng 300% à

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã sửa lỗi acc của bạn

9. a ơi sửa giúp e acc draculals :chả MrGjaHuy vs

10. khổ mấy a TTD ;))

11. Rất hấp rẫn bác à :))

12. Thank Đại ca, a e vào mua master cấp 2 đi nhé cầy 400 skill chỉ 15 ngầy là max.

13. Ae cho hỏi cày skill,mua huy hiệu phong cos tăng kn ko? Huy hiêu mter 2 Fan đã cho lên shop chuwa,vào game t ko thây

14. kick thích quá đi chứ :-*

15. wa tuyệt rồi bác fan ạ

16. khi nào mới khai trương vậy adm

17. sao em mua 7 ngày mà được có 1 ngày đã hết anh

18. kn k tăng là bao nhiêu khi kết hợp hh mater cap2 + DASM thế là thế nào nhỉ????

19. sao mình thấy như kiểu vẫn như bằng dùng master thường ý nhỉ kinh nghiệm chả lên là thế nào

mình cắm 2 ac chính và pt thêm 3 TTD dùng huy hiệu master cấp 2 + dấu ấn sức mạnh hôm nay còn sự kiện x2 exp skil nữa
    mà sao exp thấp quá con thường thì được 160k cao nhất 200k :(

Last edited by a moderator: 19/10/14
  20. ấp dụng cái chính sách này thì anh em mới có cơ may cày kéo tự lục lên đc 800 kill . chứ ko thì chỉ có phang lô mới max

21. mua master cấp 2 ntn vậy mọi ng :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi