Góp ý Hướng dẫn trở thành thánh giật đồ buôn như dân buôn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ConBuom, 5/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

có bạn nhé. Trung gian xem được thời gian chính xác rao bán của tất cả mọi người ............sau 5-6 phút rao bán.

2. khôn như bướm

ConBuom thích bài này.
  3. Thế bác chậm hơn bạn Bướm rồi. Nhờ đọc cái này mà em đỡ phải log 2 trình duyệt =D>=D>

Nhật Thăng, Tiểu TửConBuom đã thích.
  4. Conbuom bán viêtlot đi anh em ủng hộ. Trúng lấy tiền mua hàng khủng nào

ConBuomEm Về Đi đã thích.
  5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Hê hê, có nhiều dan buôn đồ mà a, đi luộc lại đặt cao hơn là bình thường. Tính ra tiền đi luộc lại đặt cao hơn 1-2k nếu gặp người cần xúc lại ngay trong 5-7 ngày thì dc gọi là lãi, nếu quá sang đến ngày thứ 8 chưa ai xúc thì hoà, lên đến nửa tháng ko ai xúc thì là lỗ nếu tính ra tiền luộc đồ đó cho đi vay nóng hoặc theo lãi suất ngày của NH. Có nhiều món đồ dân buôn luộc đăng chênh giá 1-2k đến vài tháng mới bán dc nhìn tưởng lãi chứ đâu có lãi.
    Nói chung xét chi li ra thì e thấy buôn đồ thực ra lãi quá ít nếu ko còn nói là lỗ, vì với số bạc ôm đồ của các dân buôn quy ra VND và dùng vào việc khác thì hiệu quả hơn nhiều lần.

6. đọc đc cái này chắc phải bung bạc ra bán làm việc khác thôi... để chết lâu quá

Em Về ĐiConBuom đã thích.
  7. chuẩn tín luôn, buôn đồ chỉ làm giàu khi xã hội có sự thay đổi các phiên bản + may mắn (mà ko may mắn kiểu thay đổi đi xuống thì lỗ nặng nề), chứ ngoài ra ai cũng bụi bặnm tối tăm mặt mũi với công việc hàng ngày bõ gì ngồi máy tính đâu.
    Tuy mà XH luôn cân bằng trong thời điểm hiện tại nếu ko bận gì cứ ngồi chém buôn là cho vui và tất nhiên tiên bỏ ra ko = gửi lãi xuất ko đủ chi trả 2 - 3 cốc caffe 1 ngày vì cái đồ sau khi nâng cũng ốm time mới bán đc. Nhưng với người chơi cơ bản thì tự nhiên bị đội giá lên phát thì sẽ ko mua mà hơi tiếc trước đó sao ko biết cách ktra giật lấy.
    nói chung bản chất là chỗ giải trí chứ ko kiếm tiền, mà nên cho rằng dân buôn họ cũng là giải trí vậy Tin.

Em Về Đi thích bài này.
  8. Em đang ỉm mà bác nói ra :(

Em Về ĐiConBuom đã thích.
  9. cái này từ khi ss11 có rồi mà.. cơ bản là k ai muốn mất miếng cơm thôi ^^

ConBuomĐinh Thế Trung đã thích.
  10. Cái này biết lâu rùi.nhiều bác bị hớt tay trên vì kiểu này.trong game mặc cả ỉ ôi mỏi mồm đc giá mình muốn.món đồ giao lên chợ k đặt pas và bị mình xúc ;))

11. bướm giờ có bí quyết gì bướm nói hết

ConBuom, HighElfEm Về Đi đã thích.
  12. Đây nhà kinh doanh tài 3 lỗi lạc
    Chỉ tôi cách đầu tư tiền cái >:) Lên mua cái gì ... :">

ConBuom, Em Về Đimrdoan189 đã thích.
  13. Đồng quan điểm với bạn, đang không biết đầu tư vào đâu. Tính đi buôn thuốc phiện + hàng trắng mà không có mối, tối về suy nghĩ nuôi dàn cave thì vợ không cho =))=))

ConBuom, Em Về ĐiBợm. đã thích.
  14. mìh 3 lần chả giá chát all chả giá ng ta bán rồi đáo mìh đợi hết 6 phút ân chậm mấy giây gặp ngay dân buôn mua mất. qua mua 2 dinh băg mìh bảo ng ta dao 1350 bạc 1 cái +13 chậm tí lại bị ai súc vai

15. Bài nào cũng có tính chất đóng góp mà bạn, bài link đó mang tính chất vui vẻ dù ai cũng vận dụng chung game nhưng viết đc thành lời cũng là rất đúc kết và tâm huết, bài của tớ chỉ có tính chất tức thời chi tiết 1 cái gì đó thôi chẳng may admin lại có thể thay đổi chẳng hạn. Mình nghĩ bài nào cũng giá trị cả :P

16. bác thật là thông thái.
    Cái topic lởm khởm: http://diendan.gamethuvn.net/threads/cac-thu-thut-choi-game-muhn.793543/ của ID bị Chính FAN Block vĩnh viễn vì tội dám bảo FAN là: Ăn Cắp đồ của account Zenka82 đem đi bán lấy VNĐ.
    Vậy mà chẳng hiểu sao topic vớ va vớ vỉn như kiểu của 1 tên ngáo đá lại thành chủ đề ĐÍNH đc nhẩy.
    @@ducvit là 1 ẩn số.

Ê hê hê.

17. Liên quan đến vitdonanz hem ;)) thông minh vd nhẩy

18. =)) à vậy à.
    bảo sao dạo này nhiều topic của Y close rồi lại đc Open.
    =)) ẢO.

19. Á vịt đực hố hố cái đồ điên ngủ đê

Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi