Góp ý Hướng dẫn trở thành thánh giật đồ buôn như dân buôn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ConBuom, 5/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ở diễn đàn cũng có nhiều thánh rồi, nhưng vậy thì hơi bất công. Nhiều anh em thấy có cái gì đó đăng lên đúng món đồ mình yêu mà chưa thấy hiện giá đã bay rồi hồi sau thấy lại đăng trên shop với giá bình thường. Vậy anh em nào không biết là quá thiệt thòi.
    Tớ nói qua cách mà admin cho phép đăng đồ như sau:
    Sau khi đăng đồ nó sẽ hiện giá ???, nếu bạn có đăng sai giá chỉ có thể sửa trogn 2phút mà người mua ko đc mua tuy nhiên phải sau 3phút nữa (tính từ lúc đăng sẽ là 5p) thì giá mới hiện cho toàn thể anh emn nhưng trong 3p này là đã có thể mua đc rồi. Trong quá trình bán đồ thì có nhiều anh em bí bách nên muốn bán nhanh rẻ mà đã bị thánh nhanh tay xúc mất mà ??? chưa biến thành giá.
    Tiến hành:
    anh em đăng nhập qlac = 2ac, 1 ác cùi 0bạc, và 1 ác chính, và nên đăng bằng 2 tab rất đơn giản vì admin cho đăng nhập tới tận 5 tab như hn-account-ss3-ss6...tẹt pô.
    Khi thấy món đc đăng trong tầm ngắm thì dùng ac cùi mua khi còn ??? Nó sẽ báo bạn ko đủ xyz bạc, xyz này bao gồm cả phí 1% rồi. Bạn cảm thấy triển đc là dùng ac chính trịch luôn.
    Chúc toàn thể anh em thành thần thánh giật đồ thành công.

2. góp ý là dùng 2 trình duyệt mới có thể đăng nhập 2 acc
    có một số lần out quản lí acc ra thì đã thấy đăng nhập acc trk là làm sao hả bác @ConBuom

Nhật Thăng, Hoàng ViệtConBuom đã thích.
  3. Auto về hn, hn bạn đang là gì thì nó về hn đó. Nếu muốn thì tránh hn ra còn nhiều như account hay ss3 ss6... 2 trình ngốn thêm khá ram ko cần thiết.

4. mk xưa thấy nó ??? tg chưa mua kick mẹ thử phát thế là toi mất mấy k bạc :D

Nhật Thăng, Tiểu TửConBuom đã thích.
  5. vẫn chưa hiểu bác thông não lại e phát...đưùng viết tắt iem k hiểu ^^

6. cần edit lại k nhỉ đơn giản thế k hiểu

ConBuom thích bài này.
  7. Ví dụ các kiểu đăng nhập qlac
    Mặc đinh 1: hn.gamethuvn.net
    Cách 2: ss3.gamethuvn.net
    Cách 3: ss6.gamethuvn.net
    Cách 4...
    Cách 5...
    Ví dụ đang cách 2 thì nếu log out về cách 1, cách 1 đang là ac nào thì nó về ac đó.
    Để cho đỡ nhầm thì những cái link nhanh thím hay vào qlac thì thay cái hn đi.

8. oki bác đã thông... trời lóng đâm ra load dữ liệu nó hới chậm

Hoàng ViệtConBuom đã thích.
  9. Ctrl + Shìt + N để đăng nhập thêm một acc nữa :))

Nhật Thăng, CafeNauDaConBuom đã thích.
  10. chế độ an toàn, nhưng đây là chrome và chỉ thêm 1 :P, nhưng cũng đc hì

11. á à, bây h thì mình mới hiểu :)) chưa j đã bay mất tiêu :)) cứ làm load đi load lại liên tục :)) tưởng ông nào nhanh hơn mình 1 tích tắc :))

Tiểu TửConBuom đã thích.
  12. tiện bác chia sẻ cách giật acc chợ account đi ^^

Hoàng ViệtConBuom đã thích.
  13. có phải gì Bướm cũng biết đâu, ac chợ tính theo phút chẵn. Bạn chú ý giờ không tính theo cách hiện qlac ở trên phải đó đâu (đó là cái flash ăn theo giờ PC).
    bạn mất 2 đên 3 lần cắn giờ để cho cái flash đo chính là giờ pc, sau đó mất vài lần trước vài tiếng căn tiếp theo giây = F5, rồi bạn sẽ xác định đc chính xác giây, tiếp tục là nhờ vai anh em cùng giật vào giây 00.
    1 vài cái ác giá ngon thì có tập đoàn giật nên nói chung mình ko mơ lắm ngoài khả năng thành công cao nhưng nhiêu người may măn đc vào % giây chính xác hơn nữa. Thế nên bình thường là coi như không thể.

14. vãi căn giờ phút giây thì chịu rồi.... nhưng có khi nào trung gian có thể xem chính xác thời gian rao k bác

ConBuom thích bài này.
  15. ko bạn ơi, đừng nghi ngờ điều đó mất time bạn ạ. Nếu vậy anh Nhiên cần gì làm TG cũng ối bạc :D
    nếu là có xem đc time bán đi chăng nữa thì đó cũng là time qlac nên ko có giá trị lắm.

Nhật ThăngTiểu Tử đã thích.
  16. Chơi game mới thấy nhiều người khôn vãi nồi, thông minh vãi card. Mình thì chỉ biết chơi và chơi..... chơi chơi ... vnđ :((

17. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

hiện tại 1 trình duyệt có thể đăng nhập được 6 account khác nhau cùng 1 lúc.
    hn.gamethuvn.net
    account.gamethuvn.net
    ss3.gamethuvn.net
    ss6.gamethuvn.net
    ss8.gamethuvn.net

18. Đã sửa lỗi, đã fix ;))

Tay Thép, Em Về ĐiConBuom đã thích.
  19. cảm ơn anh, em đếm vẫn thấy 5 anh ạ :D tuy vẫn có 6 là oanh ip dress :D
    đây là thế lỗi đâu mà fix, hè năng nóng anh fan đang nghỉ mát thím ơi

mrdoan189 thích bài này.
  20. iêm hỏi ngoài lề ý k fai tý. event tuần trc fan k trả ngọc cho ae ha bác=))=))=))

gamemuvp thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi