Chú ý Hướng dẫn nạp bạc bằng ví momo

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi MasterPie, 26/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn mua lúc nào, và giờ đã có chưa?

Con buồn thích bài này.
  2. sao anh @fantasymc ko cho như kiểu này nhỉ là thêm chức năng nữa là rs và giao dịch bằng tiền trong tk chính mà phải là sdt đăng ký acc đó ms dc dễ mà lại nhanh

3. NaiHa

NaiHa Cư Dân

Có phương án nào đơn giản hơn không? Toàn cách mà mềnh đếch nạp được. Chắc bán dần đồ trên người để lấy bạc quá!

4. Xin chào bqt cùng toàn thể ae game thủ vn ...
    Ra hình thức nạp như này liệu em có thể chuyển bạc từ tk ngược lại ommo thì tỉ giá sẽ là bao nhiu trên 1000 bạc ra tiền trên tk ommo

5. Em làm ở LienVietPostBank có ứng dụng Viviet, nhìn giao diện tương tự Ví Momo, vậy em chuyển tiền từ Viviet của em sang số tài khoản Vietcombank của bác Fan để mua thẻ reset có được không????:bz:bz:bz:bz:bz, bởi vì hình như Ví Momo chưa liên kết với Ngân hàng Bưu điện Liên Việt

chity thích bài này.
  6. Trước nạp thẻ bị trừ chiết khấu ms đc 125, bjo bắn momo ko bị chiết khấu mà ko tăng cho ae, ăn dày thế

7. MasterPie

Trước nạp Gate là cao nhất 100/1150. Còn bây giờ 100/1250. Muốn nâng nhiêu nữa giờ?

Nâng nhiều quá để mấy tên lợi dụng nạp bán kiếm %, để Fan fix tỷ lệ nạp từ 100/1080 xuống 100/800 rồi đó.

8. mở lại cổng nạp thẻ Gate đi anh ơi, hôm e đọc báo là 30/4 mở sao đến giờ vẫn chưa được vậy anh..

9. Mua mã thẻ 1h vẫn ko nhận dc mã thẻ.
    có vấn đề gì vậy bạn. thấy thông báo là sau 30p mà tới 1h vẫn ko có

10. MasterPie

Chắc anh Fan đang bận đấy bạn. Mình cũng mua 1 mã sáng giờ chưa phản hồi.

11. nạp thẻ qua momo ae mua vào buổi chiều từ 3h-22h là nhanh nhất. buổi sáng hay chậm lắm

12. Ra ngân hàng làm cái thẻ chứ sao . 2018 rồi mà bạn

13. Dại j cậu vậy khác nào vợ ơi ak ém tiền ~X(

14. MasterPie

Khuyên bạn nên làm. Thời buổi công nghệ 4.0 rồi, tương lai xã hội dần không dùng tiền mặt mà dần thanh toán điện tử hết.

15. có thì có vậy tiền ém nạp kiểu j đây :-t

16. goc nhờ vả e có chuyển nhầm sdt ác GauHp3 qua sdt k co nguoi su dung nho a chuyen giup lai qua sdt 0967870682

17. longkaka6666

longkaka6666 Tân Thủ

Tôi đã ck cho Ad Cường Fan số tiền 400k từ ví mo mo để mua thẻ rs từ đầu giờ chiều mà đến giờ chưa nhận dc mã thẻ rs , Đề nghị ad giải quyết dùm ! tks ad nhiều

gamemuvp thích bài này.
  18. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

19. @fantasymc đã nt nhiều lần nhung k dc dap ung

20. Tỉ lệ đổi giờ là bao nhiêu nhỉ các bạn ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi