Thông báo Hướng dẫn mua thanh lý account dịp Tết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

mua lại cặp đấy không :D

2. có gì đó không chuẩn ở đây, không ghen tỵ gì nhưng làm ăn thế này ae không phục 72h là 72h làm gì cho cuyenj 72h là 71h59 kiểu này như là ngày có 23h20 phut thôi làm ăn thế ai chấp nhận được.ai nhanh tay thì được không ai kêu hay than vãn gì nhưng kiểu này Bố thắngnhanh tay cũng lậy cách làm việc mấy lậy

3. bác xem lại thế nào chứ vào mua acc thì ghi là sẽ được bán sau 1 giờ nữa là 8h52 mà 8h15 em vào đã bị xúc mất rồi như thế thì làm gì còn gì gọi là công bằng nữa

4. T cứ m1 mua cho có lộc h mua vội lzj :))

5. Thánh naof vừa mua con mg Hunter thế

Mo0n_CRY thích bài này.
  6. Ko có gì là ko chuẩn ở đây cả! Tóm lại 1 câu là bạn ko chịu tìm hiểu và LƯỜI TÌM HIỂU! mà thôi.

7. ae đừng vội. nay ng có bạc xúc hết r.để những acc sau ng ta hết bạc k ai xúc đâu. hà nội k vộidđc đâu

Tôi Không Biêt thích bài này.
  8. acc ngon ngta múc hết rồi. Ko vội thì trâu chậm uống nc' đục thôi bạn :)

Tôi Không Biêt thích bài này.
  9. sáng ngủ dậy thấy mất cặp spatacus nhưng thôi k vội b ak. ăn canh ngọt nhất cái nc xuýt :)) cứ bình tĩnh. sau nhỡ k ai đủ bạc m lại săn đc cặp beoandau :D

10. vâng bạn phán như thánh...
    vào TH của bạn thì bạn sẽ biết

lionsimba thích bài này.
  11. Bạn mới là thánh phán đấy! Mình đây xịt ko biết bao nhiêu lần mới tự mày mò ra cách mua đúng từng giây như vậy

12. giỏi làm đi cơ hội còn nhiều kìa

roma1230 thích bài này.
  13. cơ hội nhiều nhưng môi tội không mua được đâu.

14. Thông báo ghi 1h chỉ là tương đối thôi. 1h10p máy vẫn báo là chờ sau 2 tiếng nên ae đừng kêu nữa. Tích cực F5 vận may sẽ đến thôi :))

15. Tớ làm đc rồi, nhưng chỉ đc 1acc tạm thôi, do ko có bạc

16. ảo tung chảo, rình mãi, đợi mãi, bấm vào thấy thông báo sau 1h nữa- 1s sau bấm tiếp thông báo tài khoản đã bán =))

Ng Viết Quảng thích bài này.
  17. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã thanh lý được 50 acc. Hàng sắp hết, anh em vui lòng nhanh tay nhanh mắt hơn để kiếm được món đồ ngon chơi dịp Tết

18. bác như đánh đố ae ý :(... toàn cho acc bay trước giờ G thôi :D

19. mình đen chẳng mua dc cái acc nào :(

BaBykool1 thích bài này.
  20. click căn chuẩn từng giây mà khi click vào Acc đã được bán

Kinh nghiệm: hơn nhau ở may mắn trong tích tắc của 1 giây đó. Nó như kiểu đánh đề ý :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi