Thông báo Hướng dẫn cách bảo vệ acc khi cho người khác mượn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Fan ơi cho mình hỏi.hiện giờ mình đag ở bên nước ngoài.mình dk sdt nước ngoài cho acc,bình thường lấy mã ưu tiên qua viber vẫn được bình thường.nhưng khi bán acc hay bán nvat.yêu cầu mã đổi sdt.mình gửi máy báo đã gửi về số dt đăng ký.nhug ko thấy báo về dt.mình nhắn 22 tin cho 00684904454444 để dc trợ giúp mà ko thấy trả lời.mình phải làm như thế nào vậy?? Giúp mình với

2. Drift

Drift Chiến Binh

Em dùng D_Com và đăng ký như bước thứ 3 của bác. Sau đó em mới đăng nhập game để chơi thì tất cả đều ok không có vấn đề gì. Nhưng khi tắt máy đi đến khi bật máy lên chơi thì có lỗi, nếu em vào Web trước thì Web báo "phải đăng ký lại bảo vệ acc". Vào game thì báo "IP đăng ký đã thay đổi, vui lòng cập nhật lại IP để có thể giao dich".
    Trước đây em dùng mạng ADSL thì đăng ký bảo vệ acc 1 lần là được, nay chuyển sang D_Com 3G thì đăng ký bảo vệ acc mấy lần rồi đều báo như vậy. Cho em hỏi có phải D_Com không đăng ký bảo vệ acc được như các mạng ADSL hay không? Hay là em đăng ký bảo vệ acc chưa đúng trình tự? Và trình tự đăng ký như thế nào là đúng? Rồi khi bật máy tính lên chơi MU thì vào game trước vào Web sau hay Web vào trước rồi mới đăng nhập game sau để không bị báo lỗi như 2 lỗi em đã nêu ở trên. Mong được Mod và các ae đi trước hướng dẫn chi tiết cách đăng ký bảo vệ acc và cách đăng nhập lần sau để không còn lỗi như em nói ở trên. Chân thành cảm ơn mọi người.

3. theo em khi sử dụng tính năng 1 mã ưu tiên sẽ không vay được bạc khi có đồng thời 2 mã ưu tiên mới vay được bạc lúc đó sẽ đảm bảo an toàn cho acc mình đang chơi thì hay hơn

4. em xin trình bày như này ạ em có nhờ người cày skill hộ
    em đưa id vs mk 1
    và r e mua đồ trên chợ ảo tại máy của e thì e có đăng ký bảo vệ acc tại máy của em
    Nhưng lại thành đăng ký ip bên kia như vậy có sao k ạ
    Bên kia k biết pass 2 và k có biết mã ưu tiên thì acc e có nguy hiểm k ạ

5. Có mk cấp 2,ko có ip thì cũng kô lzì đc

6. Nhờ mọi người vài adm chỉ cách làm chi tiết trên điện thoại BlackBerry 10 em làm hoài không đươc.

7. Cảm ơn a

cảm ơn anh

Last edited by a moderator: 5/9/15
  8. khoảng 3 tuần trước em đăng kí acc duyphu và acc Mitkutit cùng 1 máy mà mấy hnay vào em ko tự cập nhật ip thế a Fan ơi, vào web hay game đều ko đc. a xem giúp em với

9. xoaykute9x

xoaykute9x Hiệp Sĩ

@@fantasymc cho mình hỏi tý minh là chủ acc xoaykute91 sđt 0918912227 có báo bị block acc sau sự kiện tân thủ và đc admin gửi lại cho acc xoaykute96 trong acc có 3 nv ef 1 ef rs 100 lần và 172sk 3046 point dư . 1 ef rs 410 lần ko sk ko poimt dư và 1 ef mới lập. trong acc có 1 bộ thánh nữ full +13 2món +9 luc 5%10%, 1pedan kỹ năng full +15, 2 ding băng full +15, 1 nỏ thiên sứ full+15.
    Trên túi đồ acc trước của mình còn 1 sói hoàng kim china + 1thần mã +6. thùng đồ có 1 bộ ma ẽxc +9 luc 4%10%. 1 cánh ma thuật luc +9 2 dòng hoàn hảo , 1 khiên ma thuật full +13, và 1 khiên ma thuật luc nữa trên hồm đồ ảo.
    Cho mình hỏi vì sao chuyển sang acc mới số đồ trong túi đồ hòm đồ và hòm đồ ảo của mình lại bị mất hết.
    Mong admin xem xét và giải thích ro nguyên nhân vì sao tôi bị mất đồ như vậy và vì sao tôi lại ko thể chơi đc ở acc cũ của tôi
    Chân thành cảm ơn ?

10. dạo này thay đổi liên tục e bắt ko cập nhật thông tin kịp mà chẳng biết ?ai

11. A điều chỉnh lại
    Mk1 cho vào game+ đăng nhập Web. Vì còn mượn acc đi cắm skill, ko mua đc time P4 x2, cắm phòng thường lâu lắm
    Đã bảo vệ Ip, full tính năng rồi

12. Up ko ai để ý thế này
    Cày K3 bjo
    2acc tt đen
    3acc TTD
    TT đen đeo TM mà kn chỉ có 22-25k kinh nghiệm. A cho MK1 mua PO, để cám P4 đi ạ

13. Jio chơi ở nhà mình 1 mạng , đang ký bảo vệ acc , không bảo vệ IP thì cho người ta cầy thuê người ta cũng trả làm ji đc ,
    không cấp MK 2 chỉ đưa pass1 , cái này em hiểu chút chút , những biết là ngu vẫn phải ? nó có ảnh hưởng nhiều rủi do ko bác fan !

14. MK2+ IP coi như chủ acc,lầm đc mọi thứ
    MK2 ko IP chỉ đăng nhập QL acc
    Tôi mong fan để MK1 như MK2( vào QL mua PO phòng Vip) mà chưa thấy hồi âm

15. Xin hỏi fan và ae tý
    Mình chơi máy ở nhà và đã dăng ký bảo vệ acc nhưng e muốn hỏi là khi đưa cho bên cày thuê mã cấp1 thì liệu đồ đạc có bay mất đc k
    Và e chưa hiểu đăng ký ip ở chỗ nào ạ

16. cau doc lai di >>> mk1 chi vao game >>> ko chinh chu ko gd dc nha

17. Bảo vệ ip thì cho mượn acc thoải con gà mái rồi

18. Phoenix™

Phoenix™ Guest

cứ đăng ký IP ở máy tính tại nhà
    đưa cho ai cũng k sợ :D

19. hình như đăng kí IP la van gd đc thì phải

20. Spam cẩn thận lại ăn block

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi