Thông báo Hướng dẫn cách bảo vệ acc khi cho người khác mượn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. + Ngồi đúng máy bảo vệ + có mã cấp 1 : vào game và web đủ tính năng, tự cập nhật IP khi vào game hoặc web
    Anh ơi em ngồi đúng máy bảo vệ + mã cấp 1 như trước khi thay đổi nhưng giờ không đăng nhập được vào web. Vào game thì vẫn chính chủ.

2. nói chung giờ mất đồ vì long tin :D

3. Cảm ơn bác Fan đã đưa là hướng dẫn ..................

4. :)) tình hình baảo mật lại nên cao rùi

5. ko có mã xác nhận nó bán sao đc :D

6. thằng kia nó cment sai cú pháp thì làm sao mà lấy đc, vas s6 tên acc gửi 8085

7. hôm nay bắt đầu. đăng nhập trên web để xem thông tin acc khi mua làm sao giờ @@

8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

9. hơi lằng nhằng tí nhưng dù sao anh fan muốn tốt cho anh em, bỏ cho bác 1 phiếu

10. Mềnh đọc topic này hơi muộn :((

11. Đưa mut thì xong cmnr còn đâu nữa, bảo vệ niềm tin à

12. Bất tiên

13. @@ hơi phức tạp tý !! nếu ngoài quán nét , mà đang nhập mk cấp 2 ngoài wed mà đồ k bh .. nhỡ chủ quán nó biết mk các kiểu có mât đồ k bác fan

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

ngoài quán NET bạn nên dùng mã ưu tiên đăng nhập cho an toàn

oOoPeCanDy thích bài này.
  15. hicc buon buonn

16. Nói gì thì nói, chỉ nói đc 1 câu là cám ơn anh @fantasymc đã quan tâm tới ae:)

P/s: phải đọc kỹ mới hiểu:((

17. the ngoai quan net khican ma ưu tiên fai nt cho tog dai tiep ah a fan oi de lay ma hay ma uu tien chi can nt 1 lan la ton tai mai the a

18. thế nayf anh em tthê cày nên cẩn thận nhé

19. tốt nhất là sắm máy chơi ở nhà, ^^

20. Admin cho mình hỏi chút, từ đầu tháng 6 tới giờ sao Char của mình ấn "M" hiện map để di chuyển thì map Loren_Market không sáng là vì sao vậy? Giờ mình muốn chuyển đồ+zen qua lại trong game thì phải làm thế nào?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi