Thông báo Hướng dẫn cách bảo vệ acc khi cho người khác mượn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hình như mã cấp 2 và mã cấp 1 đc đổi về giống nhau rồi mà :-?

2. sang nay lấy mã uu tiên để DN rồi=))

3. langqf nhằng vai~ mỗi lần rêts là mất cai ma uu tiên cho dù trước đó đã IP tại máy

4. rất hay em ủng hộ

5. Anh @fantasymc xem thế nào chứ quên mã cấp 2 không vào Web mà cập nhật ip để thay đổi mã cấp 2 được .

6. hay quá nhỉ like

7. vừa hn mới đăng nhập tháy lằng nhằng quá ko nhớ nổi pass 2

8. a fan cho e hỏi tí,e k nhớ mk cấp 2 giờ muốn thay đổi mà yêu cầu 1 số và 1 kí tự,e đã thêm đủ các kí tự rồi mà sao kí tự nào cũng ghi là kí tự đặc biệt,vậy cho e hỏi kí tự nào không phải là kí tự đặc biệt để e đổi mk cấp 2 với ạ

9. :( loằng ngoằng đau cả đầu a ơi

10. Có phần rs siêu tốc mà :)) các bác cứ xoắn cả lên thế nhỉ. Chỉ cần rs thì xài mã cấp 1 là đc :))

11. Thật sự là lằng ngoằng quá. Ngồi đúng máy đăng kí rồi mà dùng mk cấp 1 vẫn ko đn đc

12. k đưa mã ưu tiên . đây là cách mình đang thực hiện
    cứ pass 1 pass 2 thế này . có 10 acc. chắc chết mất

13. Đề nghị a Fan để đăng nhập như cũ cho ae lấy lại 1 số thông tin đã. Thông báo 6/6 mới áp dụng mà mùng 1 Fan đã áp dụng rồi làm ae ko kịp trở tay gì cả. Có cái acc cùi lỡ để ít bạc và đồ trong đó giờ ko tài nào vào lấy ra đc mặc dù đã đăng kí bảo vệ accmeep23

14. số thì k nói. ký tự ở đây bạn chỉ dùng bảng chữ cái thôi, mật khẩu phân biệt chữ viết HOA và chứ viết thường

15. + Chỉ có mã cấp 1 + IP : chỉ vào game đủ tính năng + vào web reset nhân vật
    sao cái này không đúng nè . mình 2 acc mà có vào wet khi có IP vs pass 1 đâu

16. Giờ còn có cả tính năng 1 mã ưu tiên đăng ký IP được cho 2 acc nếu cùng chung sđt :)

17. đưa mã ưu tiên cho nó bán cả acc thì khóc á

BaBykool1 thích bài này.
  18. hay mà. cái này thì ae yên tâm luôn

19. hình như là vi bạn đky ip ở may đó ùi thì phải

20. Còn sđt đăng ký mà bạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi