Thông báo Hướng dẫn cách bảo vệ acc khi cho người khác mượn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Mật khẩu cấp 1 đã lấy được mã ưu tiên bạn nhé

2. cũng không phức tạp lắm ae bỏ ra 20p đọc đi đọc lại là hiểu ý mà. dần dần cũng quen cái này lúc đầu chưa quen thấy phức tạp nhưng sau chắc cũng ổn " được cái an toàn hơn " cái mình còn chưa rõ là khi cập nhật ip từ xa cho người mượn acc họ có chôm được pet 2 ko? vì hiện pet 2 chưa dc mua bảo hiểm ! mong @fantasymc. xem sét vấn đề này nếu đc anh cho bảo hiểm pet 2 đi cho ae yên tâm

3. của bạn đây : VAS S6 TênAccCủaBạn rồi gửi 8085

4. Tóm lại là thế này:
    1. Khi ngồi đúng máy đăng kí IP... login pass 1 hay pass 2 vẫn vào đc web bth (mua đồ, chuyển khoản, bla..bla) - còn pass 1 chỉ để login vào game
    2. Khi cày thuê RS... vứt cho nó cái pass 1 - khi nào nó cần RS chỗ đăng nhập có phần RS siêu tốc - click vào và nhập pass 1 - chọn nv RS - (vẫn đc giảm ngọc và zen khi RS)

Chú Gà Con thích bài này.
  5. sai nhé : ngồi đúng máy bảo vệ và có pass 2 mới chuyển khoản, mua đồ ...bala bala dc :D

sai nhé : ngồi đúng máy bảo vệ và có pass 2 mới chuyển khoản, mua đồ ...bala bala dc :D

Last edited by a moderator: 1/6/15
  6. máy bảo vệ.. nghĩa là máy đăng kí IP rồi.... sai chỗ nào

+ Chỉ duy nhất máy bạn thực hiện lệnh đăng ký bảo vệ acc được coi là máy bảo vệ

7. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

máy bảo vệ và máy IP khác nhau bạn nhé. Đọc kỹ ở trang 1 để biết

8. sai máy đăng ký ip khác với máy đăng ký bảo vệ acc đọc kỹ lại khoản 1, 2 của @fantasymc. đi nhé :D

a trả lời giúp em là máy đăng ký ip từ xa có giao dich được pet2 ko? nếu có xin anh cho bảo hiểm pet2 như thần mã cho ae yên tâm" + đầu dòng thứ 2 khoản 2 điều 1 "
    + Trong quán NET bạn ngồi có rất nhiều máy, hoặc trong nhà bạn có nhiều máy trùng IP với máy đăng ký >>> tất cả các máy đó đều được coi là máy đăng ký IP
    @fantasymc

9. trường hợp này chỉ dành cho quán NEt hoặc có nhiều máy ở nhà :D... dùng 1 máy ở nhà nên ko quan tâm lắm =))

10. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

quán nét giờ log trên 10 acc kích thì ai ra nét làm gì. :D
    + Ngồi đúng máy bảo vệ + có mã cấp 1 : vào game và web đủ tính năng, tự cập nhật IP khi vào game hoặc web
    dòng này viết sai chăng. có mã cấp 1 và IP có đăng nhập được web đâu, được mỗi rs thôi

11. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Có giao dịch được.
    Như hiện tại bạn phải cất PET 2 đi thôi, hoặc cho mượn nhưng ko đăng ký bảo vệ cho họ

ko sai :

Mã cấp 1 + máy IP : chỉ vào đc game + rs
    Mã cấp 1 + máy bảo vệ : full tính năng

timlainiemvui thích bài này.
  12. mong a sớm fix cho pet 2 + 6 được bảo hiểm như thần mã +6 .

13. ac em toàn đồ nhóm 4 :D.. đưa mã ưu tiên chắc ko sao :D

14. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

em đang ngồi đúng máy bảo vệ nhưng có mỗi mã cấp 1 có làm được gì khác ngoài rs đâu?

15. có lẽ cần lấy MUT thoát game đăng ký lại để cập nhật thay đổi mới này chăng .

16. Chả biết mình óc heo hay sao mà đọc miết mấy lần cứ thấy loằng ngoằng =)) nhưng từ trc đến h vẫn biết cái sự quan trọng của Mã ưu tiên cho nên chưa vị lừa phỉnh bao h =)) tốt nhất là acc của mình chỉ mình - mình biết là an toàn nhất :)

17. trước khi bảo trì web thì 2/5 acc còn vào được QLACC, 0h15 bảo trì xong thì tịt luôn chiu chết không vào được nữa (mình ngồi đúng máy bảo vệ +có cả mã c1 và c2)

18. Vừa đăng nhập vào web thấy bao lỗi mã cấp 2 biết ngay bác Fan áp dụng chương trình này tiện thể đôit thông tin 1 loạt các acc

19. E có cái acc nhưng đã mất sdt và lâu ko chơi nên giờ ko lấy đc mã UT và các thông tin khác thì phải làm tnao bây giờ a Fan

20. cái này a fan ra hợp lí lắm. chứ nhiều khi bận cho b game cày cũng chả yên tâm tẹo nào

21. bay giờ em quên mã cấp 2 thì làm sao mà đăng nhập được quản lí acc khi gửi mã uu tiên chỉ cho mã cấp 1

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi