hướng dẫn các bạn nam cách làm hết mụn bảo đảm

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi 9thang10ngay, 25/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình sẽ hướng dẫn các bạn có 1 làn da , đẹp thỏa thích cày game không phải lo gấu bỏ ^^
    1.Rữa mặt thường xuyên , 1 ngày 2 lần nhé sáng 1 lần tối 1 lần
    2. không cần bạn phải ngủ sớm đâu, vì mình củng thức gần như trắng 1 ngày chỉ ngủ có tầm 4 tiếng mà mặt đâu có mụn, các bạn nhớ kiêng cử 1 số món sau., thứ nhất là càfe, không nên uống nhé, và nước ngọt các loại luôn, doctor thanh thì được hoặc trà xanh,. không nên ăn ớt nhé vì ớt rất nóng
    3 uống nhiều nước nhé, cứ cách khoảng 2~3 tiếng các bạn làm 1 cốc nước khoảng 250ml.( đi tè nhiều để tống khứ các độc tố và các chất gây nóng trong người mình ra
    4 bạn nào nếu lỡ đã có mụn thì mình sẽ chỉ các bạn 1 mẹo nhỏ làm hết mụn đây bảo đảm sẽ thấy hiệu quả trong vòng 1~2 tuần
    cách 1: các bạn chịu khó 1 chút nhé, mua 1 bịch bột nghệ, 1 bịch bột gạo, sữa tươi nhé, :)) đừng mua sữa vinamilk, sài là kiếng bu đấy, và nước cốt chanh ( vắt từ trái chanh ra nhé )
    trộn đều các hỗn hợp trên với liều lượng như sau 1 muỗng bột nghệ + 2 muỗng bột gạo, 1 ít sữa, và chanh ( công thức này dành cho các bạn nào muốn dưỡng trắng da nhé, còn bạn nào đang nổi mụn thì cho bột nghệ 2 muỗng còn gạo thì 1 muỗng để xóa mụn và thẹo thâm nhé ) sau đó cho sữa và chanh với liệu lượng bằng nhau sao cho hỗn hợp sền sệt như sữa ông thọ vậy :)), nhớ đừng làm lỏng quá nhé , không thoa lên mặt được vì nó ko dính, các bạn thoa lên mặt và ngồi chờ nhé, ngồi quạt càng tốt, tầm khoảng 25~30p ( đi củng được 1 cái blood đấy nhỉ :))) ) sau đó rữa thật sạch bằng nước lạnh
    5. nếu bạn nào bị thẹo thâm mình chỉ 1 cách cực mạnh để xóa thẹo trong time ngắn nhất
    các bạn mua 1 củ nghệ tươi nhé, về gọt vỏ, sắt nó ra cho thành lát lát rồi bỏ vào 1 cái chén, nặn chút xíu chanh vô, cho tí xíu nước vô cho nó ẩm ẩm để bỏ tủ lạnh nó không bị khô lại, cái này sức vào buổi tối nhé, sức xong cày game củng được ^^,
    chúc các bạn vui vẻ, và có 1 làn da đẹp để đi kua gái nhá ^^!!!!!!
    Thỏa thích cày game mà không lo sợ mụn ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi