Thắc mắc Hướng dẫn/Thảo luận Auto phiên bản SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hatrochn1, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sang ss8 khi bạn kẹp chuật đứng yên 1 time quái khoẻ pk lại mình sẽ tác động lực đẩy(VD:như dậm ngựa DL...vv) sang ss8 đã thêm chức năng auto train kết hợp tự động nhặt zen,ngọc,sách....và nhiều chức năng kem theo nữa ko thể nói tỉ mỉ ra đc :))).bạn ko nên kẹp chuật bằng phím End nhé sẽ mất đi cái chức năng auto mà ss8 đem lại cho bạn.Thân!

2. thế nên kẹp chuột bằng gì bgiờ bạn?

3. bạn chú ý bên màn hình game góc trên cùng bên trái có ký hiệu bánh răng và tam giác.ấn vào ký hiệu bánh răng là để bạn cài đặt trong đó bao gồm skill để pk quái+auto nhặt đồ bạn có thể điều chỉnh cho nv đc phép nhặt những gì hoặc là ko nhặt.chú ý khi thiếp lập xong nhớ ấn lưu lại ở ngay bên dưới khung thiếp lập.sau đó ta ấn vào biểu tượng tam giác bên cạnh để thấy cái hay của auto ss8 như thế nào.chúc bạn thao tác thành công!

4. skin để đánh quái thì làm sao chọn được ở ở kai đắt vậy bạn?chả hiểu kái chỗ đó=D>:-h

kai đặt rồi lưu vào chả thấy nhật gì kà kaka

Last edited by a moderator: 5/9/14
  5. tôi xin hướng dẫn bạn kỹ hơn chút nữa,bạn phải tích vào các ô trong phần nhận được gồm:ngọc,đá quý,đồ hoàn hảo.....tíc vào các ô cần nhặt đồ sao đó lưu lại.
    còn sau khi cài đặt như tôi chỉ dẫn mà nv vẫn ứ chịu nhặt thì có thể còn chút xíu lỗi mà AD chưa hoàn thành mong bạn đợi thêm 1 time nữa.

bạn cứ ấn trực tiếp vào ô thiết lập skill lập tức sẽ xuấn hiện 1 hàng skill mà nv bạn đã hoc ngay bên cạnh sau đó bạn click vào skill mình muấn thế là done :D

Last edited by a moderator: 9/9/14
  6. kai đặt ở phần sân nhận được rồi nhưng chả biết chỗ chọn skin chỗ nào?chọn (1)bas (2) rồng ăn 1 mà cứ đứng đờ ra đấy k nhanh tay wai<:-P bem chết

7. chưa cài quen bạn nên chọn 1 skill thôi nếu là Mg tốt nhất chọn skill BAS nhé ô đầu tiên ấy

8. Phải viết tắt vì tên quá giài ậy bạn chọn 1 chữ nào đấy viết đây đủ.
    ví dụ; Chiến Mã Linh Hồn có thể viết C M L H tuy nhiên nó hay nhặt nhầm đồ khác bạn có thể viết là C M Linh H no sẽ không nhầm lẫn nữa mà tránh cả chữ có dấu.
    Phương án 2 chuyển sang tiếng Anh là ok hết.

9. chon 1bas roi lam sao nua ban an phim home hay end hay lam tn ?thu hoài k được chán

10. bạn cứ ấn A lên cho mình ko bao giờ chạy

11. uh .t thử xem sao

12. vd em chơi soul hoặc sum muốn cắm chuột một chỗ đánh skill và auto buf mns hoặc buf công và phản chiếu liệu có dc không ạ.

13. Nói chung là chủ thớt lừa đảo đới. Anh em đừng tin ;));));));))

14. A/E cho e hỏi là e muốn auto nhặt Thú Nuôi Linh Hồn hay quyển sách thì e phải nhập chữ gì vào...

15. Mình chỉ auto nhặt zen ngọc thôi

16. gi là Th Nu i L H hoặc T N L H nhưng thỉnh thoảng vẫn bị nahwtj đồ ltinh :D

17. phải có dấu cách à các bạn. mình ko ghi dấu cách nó chả nhặt gì

18. thank bạn nhé. giơ mới biết :D

19. Thú Nuôi Linh Hồn >>>(Bỏ tất cả chữ có dấu đi còn dấu cách giữ nguyên)>>> Th Nu i Linh H n

20. thế còn Sách THuộc tính thì viết thế nào hả c

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi