8 về game Hướng dẫn tắt MU khi bị treo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Có một số trường hợp các bạn bật file MU.exe, ấn nút Game Start thì mất tích, không hiện ra gì cả.
    Chúng tôi đoán có thể do file main.exe bị treo. Bạn có thể làm theo cách dưới đây để tắt nóng file rồi chạy lại file MU.exe để chơi. Hi vọng hướng dẫn này giúp ích được cho bạn

1. Bật Task Manager bằng tổ hợp phím Ctrl + Shift + Esc
    2. Tìm file main.exe trong bảng process
    3. Ấn End Process để tắt nóng file main

mu2.png MU.jpg

2. Hình như kẹt main khi bấm vào biểu tượng Mu nó sẻ báo có 1 cái gì đang chạy không mở đc thì phải

TruongSo thích bài này.
  3. Cái này khi làm ở nhà thì được nhưng ngoài quán nét bị khoá Task Manager thì còn cách nào không phải Reset lại máy không Admin ?

GendBGcai nghiện đã thích.
  4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

5. Dạo này ADM chịu khó quan tâm A E . Giải đáp thắc mắc cho anh em thật Good ;))

GendBG thích bài này.
  6. e bị treo là thường xuyên. dạo này còn cái vụ move từ map thường sang p20 nó treo rồi văng luôn a ơi. không hiểu lỗi gì. cấu hình máy e core i7 ram 8GB. mà nó bị vậy liên tục ý. có khi e phải đang nhập lại chục lần mới sang được phòng 20. a xem khắc phục kiểu gì giúp e phát

7. Task Manager ko chỉ riêng mu, mà hầu hết trang web hay phần mềm nào khác cũng có thể tắt đc bằng Task Manager

8. cái này nữa này XP : Ctrl+Atl+Delete __Processes

9. Trường hợp của em thì Mu đang chạy bình thường tự nhiên biến mất là sao vậy anh? ss6 rất hiếm khi bị thế, còn từ lúc lên ss8 đến h thì bị liên tục luôn. Kiểu như ấn Alt f4 ấy.

10. Cái này đa số mọi người đều biết mà ^^ Fan quan tâm tv thế nhỉ :D

11. trường hợp dùng win bat F12 xong roi F11 đê dấu đi nhưng lại bi lốc bay luôn thì sử lý sao bác Fan ơi

12. mình cũng hay bị ntn

13. Cái này mình gặp suốt. tk bác Fan đã quan tâm anh em

14. quán nét đóng băng thì bị thế này chỉ có khơi động lại thôi bác

15. mình cũng bị treo nhưng chơi quán nét thì khởi động lại là 100%

16. cái này mình hay sử dụng :)

17. trandiepmobile1

trandiepmobile1 Tân Thủ

sao lai bi treop ta

18. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

Ngồi quán net mà treo thì chỉ có bảo chủ net tắt ứng dụng hoặc khởi động lại keey mà thôi.

19. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Bác kiếm được ảnh của máy cùi nào thế. Sang top báo lỗi bảo lãnh acc giúp em với @fantasymc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi