Huhu.ai giúp tui với

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi 7sOngvEdEm, 2/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Trả là thế này,tối nay đi chơi,ngồi uống trà đá :D thì gặp con bạn cùng lớp ngày xưa,nói chuyện vs nhau kể chuyện cũ.hỏi thăm sức khỏe rùi hỏi em có người yêu chưa=)).em bảo có thì cũng có nhưng ct rồi=P~em nói đang cô đơn:xko biết sao tự dưng mình phọt ra câu đùa là :hay là yêu anh đi :">sau 1 hồi suy nghĩ em ý đồng ý.:)>-nhưng khi đi dạo thì mình thấy hơi shock vì em ôm mình :x mới đầu mình nghĩ mới nói yêu thì chắc là ko làm ăn đc ji =))nhưng cũng thử hôn em cái xem sao:xai ngờ em ý ko có phản ứng ji vì mình nghĩ em ý chưa biết mình là người thế nào mà :(ờ thì cũng hôn nhau 1 lúc rồi em ý ôm chặt mình và nói,anh ah!anh nói yêu em là thật chứ:-?trong lòng đã có chút nghi ngờ về em nhưng cũng nói uk,anh nói thật.:D(em hồn nhiên qá làm mình run :(()sau khi đưa em về thì lại ra trà đá ngồi uống nước.hỏi thăm em bán trà đá về em vừa rùi(2 đưa là bạn)thì em ý bảo nó là nó có người yêu ở hn rùi:((cái ***** nó thế mà mồm cứ bjo em đang cô đơn =))mình thấy nghi rồi)nói chuyện 1 lúc vs em trà đá thì thấy tiểu sử em này cũng ko có ji sáng sủa.bắt đầu hơi suy nghĩ vì nói yêu nó rồi.:((tự dưng thấy chán vì đang cô đơn tưởng đc em xinh ai ngờ =((mai nó mà pm thì ko biết nói sao.:((bjo mong anh em giúp xem làm thế nào để giải quyết 1 cách tốt để em nó đỡ nghĩ mình là thằng đểu:>lời nói gió bay.
    Ps.anh em nên tìm hiểu trước khi quyết định 1 điều ji nhé
    @BanTheRS ông này spam ít thôi.có vài cái chuyện cười mà bao nhiêu topic

2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Theo mình thì cứ để tự nhiên xem sao, vì chưa chắc cô bé bán nước đã bik hết về cô bé kia, với lại mình cũng thắc mắc sao mà nhanh vậy nhỉ??

7sOngvEdEm thích bài này.
  3. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

ờ,nguy hiểm quá huuhuonion25onion25onion25onion25

4. Ông nên rủ e ý chơi MU và sử tử trong Game :)) Mý e loại tà lưa này hem đáng để anh em xin chết đâu...
    Ông cứ tiếp tục mối quan hệ nhưng chỉ dừng ở hôn hít chứ đừng có cởi mở kiểu thuơng tật suốt đời :))

5. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Trả nhẽ gặp sói hoang huhuhu

6. alloutoflove

alloutoflove Guest

Thế này Nhá : Cứ ăn thử đi đã rồi nó có đá hay làm gì kệ nó :">. nhá mình phải tiên hạ thủ vi cường hậu gạt mọi tai ương thế mới cao tay :))

7. tiểu hôi

tiểu hôi Guest

Chỉ có thể khuyên: tình yêu đi liền vời tình dục , tình yêu mà nắm tay thì đó là tình bạn.;)

8. Chắc nát bét rồi :-ss

9. alloutoflove

alloutoflove Guest

Cái Vấn đề này ông cần phải hết sức tỉnh táo bởi tôi đoán ông đang thiếu thốn tình cảm yêu đương trầm trọng cho nên vớ dc con này mà nó cho vào tròng là chết cả chuối lẫn củ đấy, cần phải tỉnh táo thật sự sau đó ta sẽ dùng kiểu NAM MỘ DUNG là gậy ông đập lưng ông. Ý đồ của nó muốn lợi dụng mình thì mình sẽ chơi lại y hệt loại đàn bà này chỉ khôn lỏi thôi nếu ta có đủ tự tin và cảnh giác thì chính nó sẽ là con mồi mà nó sẽ chết lúc nào không hay CHÚC THÀNH CÔNG trên nẻo đường TÁN GÁIonion22

10. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Trả nhẽ gặp ngay con phò :((

11. alloutoflove

alloutoflove Guest

Phương châm của ta là lấy phò về làm vợ hơn là lấy vợ về để nó làm Phò

12. Hôn hít thế nào bày ta với , ta ko biết hôn =P~

13. chủ topic gà thế . em nó đang trong tình trạng " ăn quen nhưng nhịn ko quen" Em nó đang khát đấy . Lần sau đừng bỏ lỡ cơ hội nhé ;))

14. Phải chăng đây là 1 vụ lừa tình hay chỉ là Yêu để quên đi tình yêu trước ;)

15. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Khả năng là em đấy đang phê thuốc

16. Em nó đang buồn cô đơn
    chắc tìm ai đó lấp chỗ trống
    thôi cứ khịt đi, an toàn chút là dc
    không ăn khối thằng bảo ngu thì chết =))

17. Cứ phặc thử đã anh ạ. xem tình hình thế nào đã. biết chắc nó có bồ rồi thì mình sút lúc nào chả đc. mình có lí do chính đáng mà >:)

18. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Nguy hiểm quá cưng ah.mà sao lại bán acc thế =((trả nhẽ lôi nó vào N2 của mình >:)

19. Tán thôi lo gì hay muốn sờ mó :D:D:D

20. thế này bảo sao con gái h` chẳng đứa nào còn :x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi