Thắc mắc hết bảo lãnh ko đc huỷ mà còn khoá thêm 2 năm là sao????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi onlyangle, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 999d hơi bị căng
    up cho bạn sớm đk giải quyết

2. Vài chục củ thì có lý do fan mới làm thế. Một là tranh chấp acc. 2 là acc đc fan lấy lại . Nên fan lấy về chỉ để theo sim chứ có cái acc nào đang yên đang lành fan cho theo sim đau bạn

3. chơi có thêm 3 năm rồi gia hạn thêm 3 năm nữa.

4. BL gần 300 ngày xong ko thả, mà còn bị thêm 999 ngày ko lí do.
    Ko có nhé, và củng chưa nhờ fan đến chuyện gì cho acc này cả.

5. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

đính chính là có nhờ bảo lãnh 3 tháng đổi sang sđt mới vì sđt cũ bị xóa vì lí do hết hạn hợp đồng sim .

6. nhờ BL đổi sdt là chuyện bt bao nhiêu ng nhờ có sao đâu ty. ngoài ra đâu có nhờ fan can thiệp vào chuyện gì khác.

7. Biết mà. Kiểu gì chẳng liên quan nhờ vả đổi sdt. Fan k nói gì chắc theo sim rồi. Chấp nhận bán acc theo sim đi. Tôi cũnh dính 1 acc theo sim giá chuẩn 3 triệu mà theo sim đếch ai mua nên bán 1tr5 . Chán

8. Nói thậy thì mất lòng. Account theo sđt ngìn vào thì là 1 cách chiếm đoạt ts của ban quản trị. Khi ng ta chán bỏ game, thì acc + ts sẻ thuộc về ai???

onlyangle thích bài này.
  9. cướp trắng luôn hay sao đây

10. Lại chìm

11. chắc có 1 lý do nào đó lên adm mới làm thế :D
    cứ để adm nói đã ko lên phán bừa @onlyangle

12. acc này từng có 1 vụ bê bối mà đến cả người trong cuộc như t cũng k biết lý do thế nào.
    lúc đó t đang bắt đầu nghỉ game . acc này trước là MuaVeDem cua G NgheTinh . acc của chủ G sau chủ G nghỉ nghe đâu bán cho a nghĩa bên đài loan vì ae quen biết. từ lúc acc về tay a nghĩa thì t k còn onl nữa. sau khi t quay lại thì acc chỉ còn đúng 1 pass và chỉ mấy ae NgheTinh biet pass để PK hồi đó MuaVeDem đang có hết đồ của DL nên giá trị rất cao.
    Sau đó ít hôm thì acc chính thức bị lấy lại còn ai lấy lại thì t k biết. sau rồi bác chủ topic có làm 1 topic tố cáo có ng lợi dụng lòng tin để bảo lãnh acc.
    đến đó thì mình k biết sao nữa ^^

BianconeriWESTLIFE đã thích.
  13. NGhĩa chính là @onlyangle ở Đức cùng @SH300ii, chỉ có nhờ fan can thiệp bl sdt, lí do đã nêu ở trên. trách nhiệm của admin là hỗ trơn game thủ khi cần thiết. Còn game này, ae nhờ fan giúp gì đều củng phải chịu thiệt. nghỉ cmn chơi game nc ngoài cho khoẻ.

14. nghỉ đi yenvi trong game ns cũng ngọt tai lắm . 1 a 2 a 1 dạ 2 vâng ra đây có vẻ hổ báo gớm ^^

15. Bác Fan nhà ta là thế mà. Bảo lãnh 3 tháng đổi SDT xong đợi hết 3 tháng thì không cho phép đổi SDT. Pm Fan thì ăn ngay quả 999 ngày.acc người ta bỏ 1 đống tiền,thời gian, công sức và tâm huyết vào nó. Chỉ vì mất cái SDT mà Fan cho e nó theo SDT luôn thì bất công quá

16. acct theo sdt là điều vô lí nhất ở cái muhn này...

17. upload_2016-4-9_12-23-1.png

18. Chán cách làm việc thầm lặng và hỗ trợ gamers của fan lắm anh àh. Nhờ việc gì mà ko có lợi cho ông ấy là ko giúp đâu. Ít hôm em bán tất nghỉ luôn cho khoẻ, theo bao nhiêu năm cảm thấy nhạt

onlyangle thích bài này.
  19. fan vào cho câu trả lời đê :-w

20. Dạo này Fan bận nhỉ!? Bác này post lên lâu rui mà Fan đến bây giờ vẩn chưa duyệt và cũng không có câu trả lời (lý do kéo dài bảo lãnh) để bác ý biết yên tâm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi