Thắc mắc hết bảo lãnh ko đc huỷ mà còn khoá thêm 2 năm là sao????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi onlyangle, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi trước cũng bị thế mất cái sdt bảo lãnh sang số khác hết hạn không đổi được sdt. Trong thời gian chơi mua thêm ít đồ, cẩn thận bảo hiểm lại thế là xong hết. Khiếu nại fan vào làm câu chống đổi số ĐT vĩnh viễn thế là mình bỏ được game. Tiếc cái acc và tâm huyết cày từ 2002 nên định chơi lại. Fan làm cho quả chống đổi số ĐT vĩnh viễn, tạo điều kiện cho a e nghỉ game, may mà chưa kịp đầu tư nhiều đồ và bảo hiểm đồ chứ không ức chế mà chết. Nói thẳng mà thật chứ cái phong cách làm viêc của Fan quá là chán luôn. Như kiểu Fan muốn cho a e chơi từ những ngày đầu MU nghỉ sớm giữ sức khoẻ vì đã nhiều tuổi rồi.

Tôm Bầu Cua Cá thích bài này.
  2. chỉ là 1 cái cớ để giam account của người ta lại thôi.
    sẵn top ae ai co acc bị trường hợp tương tự mà ko rõ nguyên nhân thì nêu ra luôn để fan sử lí.
    nghỉ hay ko nghỉ đó là do người chơi, ko phải trách nhiệm của fan quản lí, và cũng ko quản lí đc.
    còn cách làm việc ko rõ ràng của fan ntn, nói thật ko khác gì là ăn cướp. vì account và tài sản trong game ko phải free.

3. 999 ngày chắc nghỉ rồi vs dk thả

4. Chưa thấy ADM vào trả lời lý do cho banj nhỉ?
    Phải có nguyên nhân của nó thì ADM mới "tăng án phạt" lên thế...mong chủ topic sớm nhận đc hồi âm từ ADM.

onlyangle thích bài này.
  5. chia buồn cùng gia đình

6. chìm cmnr....

7. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

sao ko trả lời gì nhỉ , chả có nhẽ 999 ngày là thay lời muốn nói , làm cái gì thì cũng phải có lí do của nó chứ

8. admin ko làm dõ việc này thì khuyên các bạn từ bỏ game này đi :-s

9. VN sáng thứ 7 rồi nhỉ :bz

10. SH300ii

@fantasymc xem xét , đã gửi rất nhiều telegram đã đọc và ko thèm trả lời :( kiêu như gấu của em

11. SH300ii

12. ngày qua ngày ko thấy hồi âm. nỡ sao đành....Koko18 ...

Last edited: 4/4/16
  13. Vl;)). Dù sao bác fan cũng nên ns 1 câu rồi khoá chứ;)) mất công chủ top đầu tư;))

14. SH300ii

15. Mình thấy Fan làm việc sao sao ý. Cứ lù lù xong phang cái. Cmt xong chắc tí bị khoá :3

16. Cũng khó hiểu a fan nhỉ? Ở ngoài có luật pháp khi thực thi hay thi hanh thì phải đọc rõ cho bị cáo nghe bản án và lí do mà trong này lại k cần có sao? Quyền lợi của người chơi game. Mong a fan và đội ngũ bqt game gần gũi game thủ hơn chứ thấy bạn đấy chờ cả năm rồi. Giờ thêm 2 năm nữa đúng nản thật. Như nào thì fan cũng phải cho tất cả anh em một câu trả lời chứ. Chứ fan chỉ im lặng mà làm khiến nhiều người khó chịu quá.

onlyangle thích bài này.
  17. Vẫn chưa đc giải quyết à. Nghe chừng fan k trả lời thì chấp nhận đi thôi 3 thanh niên à

18. thế hỏi bạn, đầu tư vài chục củ vào acc xong lại bị ntn, bạn sẻ làm gì????

19. Sếp Fan vào chốt 1 câu cho mấy em nó đỡ gào

20. bạn đc fix thêm 999 ngày nữa cơ ah`, làm mẹ con đề 99 đi hay làm con mẹ nó 3 cang 999 cho vui đi bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi