Thắc mắc hết bảo lãnh ko đc huỷ mà còn khoá thêm 2 năm là sao????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi onlyangle, 30/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc: NamPhi
    Telegram: 140708975
    SDT: +491724964568

sau khiếu nại của SH300ii về vấn đề acc đã hết thời gian bảo lãnh hơn 1 năm mà ko có câu trả lời chính đáng mà admin đã ko nói ko rằng khoá ngay acc lại thêm 2 năm, Tôi cũng đã nhắn tin Telegram cho bác fantasymc vào sdt +84904454444 mà ko có trả lời mặc dù có dấu hiệu báo tin nhắn đã được xem!

Mình xin bổ xung là account trước đó bị hết hợp đồng sim dk là số +4917631117473 và đc bảo lãnh hơn 1 năm qua ở sdt +491724964568 của SH300ii, bekill16 thì luôn cày rs, mình có mua thêm đồ DK để chơi trong thời gian đang bị bảo lãnh. Bây h bị khoá tiếp thời gian bảo lãnh mà ko có câu trả lời tại sao hết hạn bảo lãnh mà chưa đc huỷ đồng nghĩa với việc admin khoá luôn các đồ mình mới mua thêm vào account

Acc đã đăng ký bảo vệ chống đổi số điện thoại lúc: 6h11 ngày 15/5/2015
    Chương trình sẽ tự động hủy bỏ sau 999 ngày vào lúc : 6h11 ngày 7/2/2018
    Chương trình này không thể hủy bỏ giữa chừng

Last edited: 30/3/16
    A PromiseSH300ii đã thích.
  2. cái gì cũng có nguyên nhần và lí dó, up cho fan vào giải thích....

onlyangle thích bài này.
  3. Kiểu này lại theo sim thì khổ. Bạn cho a em biết cái sự tích 999 ngày kia đc k

4. úp cho bạn thôi.anh Fan vào giải thích cho bạn ấy đi

onlyangle thích bài này.
  5. vãi 999 ngày ,gì mà bảo lãnh lâu thế nhỉ chắc có vấn đề gì mới thế này.up cho bạn sơm đc giải thích

6. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

999 ngày mới được siêu thoát:))

7. đã quá hạn bảo lảnh account, ko đc huỷ mà còn gia hạn lâu hơn gấp 4 lần ban đâu. cái này phải có 1 lời giải thích thật rõ ràng. các anh em khác trước khi BL account nên cân nhắc kĩ càng nhé. ko lại mất tiền, mất thời gian lại ko đc gì.

8. Cái này chuẩn rồi bác ạ.
    Acc edragon của em cũng vậy, sao vụ kiểm tra ngọc được thả tự do năm ngoái, nhưng 999 ngày là thời gian quản thúc, và tới vanlentine mùa tới tức 14/02/2016 mới có thể tự do thay đổi sdt các thứ ^^

9. acc này nhiều lý do nhỉ khiếu nại lâu rồi ma vẫn chưa dc mở

10. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

ko những ko đc thả mà lại còn 999 ngày , chả biết nói gì luôn

11. up cho bạn mở được khoá

12. acc đang như vậy rồi bạn mua đồ về thì cứ để thế cho xong BH làm gì

13. acc tớ còn không cho đổi sđt cơ bây giờ ADM chơi khó nhau. muốn đổi qua số khác để chơi lại mà không đc. thì chơi làm gì nữa. Haiz

14. Bác Fan bận nâng cấp SS11 hay sao mà ko thấy hồi đáp thắc mắc của Gamer ?

15. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

ko nhưng ko hồi đáp mà còn đáp thêm 999 ngày bảo lãnh acc , vô cùng luôn :-<

16. Tôi cũng có thắc mắc mà nhắn tin điện thoại, telegram Post diễn đàn cũng chưa được hồi đáp. Thời gian chờ đợi nó dài thê thảm :(

onlyangle thích bài này.
  17. ko có lời giải thích thế này thì các bác nghĩ còn ai dám chơi game này nữa ko? Ghi rõ dàng mà ko thực hiện, lại còn bị khoá hết lại :((

18. thật là lạ, acc mình cũng thế. cần 1 lời giải thích. hoặc dù gì thì cũng phải có thông báo chứ. bảo lãnh 3 năm thì lúc ý khéo nghỉ chơi rồi bảo lãnh làm gì nữa

19. BL thêm 3 năm, hết hạn; ko thả mà làm cho thêm 5 năm nữa thì ntn #:-s. Đã mất uy tín thì ko ai tin đc lần 2

onlyangle thích bài này.
  20. thôi cố chơi thêm 3 năm nữa rồi FAN sẽ mở

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi