HÓT !!! Thác Loạn off Guild Hải Dương

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Network, 26/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày 26/9/2010 nhằm vào ngày trời mưa anh em Thác Loạn xuống Hải Dương off Guild giữa 2 thành phần Guild đối địch này.Đường xa lặn lội xuống HD sợ mấy bác sẻ chém anh em vì tội chửi nhau nhưng mấy bác HD lại quá tiếp đón nồng nhiệt.Tuy số lượng ít nhưng tình cảm anh em rất nhiều.

Hoàn và Shock nhìn thật ngây thơ với dáng vẻ khuôn mặt nhân tạo >:)

Cùng với Bằng ( yousmile ) ngồi khui những nắp chai VODKA loại mới nhìn thật chất :x :x

Anh Hưng ( Dậy Thì Chưa ) cùng với Bằng là 2 người Guild HD mời Thác Loạn và tiếp đãi nồng nhiệt nhìn thật tình cảm =P~

Cùng tham gia với Guild HD thì có MrK0ol ( KiemHan) . Anh chàng đang ngồi tâm tư suy nghĩ ko biết về nên ghé xuống HP đá phò ko >:).

Hoàn ( Dark ) đưa ngón tay út lên với 1 lời nói Hải Dương Thác Loạn là người cùng 1 nhà @};-

Xong màn nhậu với những chú gà nằm trên đĩa cùng với nhưng chai VODKA khẳng định phong cách của phái mạnh anh em quyết định lên đá phò tại quán Ka ra ô kéo ở Hải Dương

Cho phóng viên MUHN góp 1 hình với :x :x :x

Shock 1 con người thèm khát T.ình Dục với nỗi đam mê mãnh liệt và câu cửa miệng thường nói khi về HD hôm này là : có đá phò ko anh =P~

3 Anh em : Kiếm Hàn , Yousmile , Kiều nữ nhìn thật ngây thơ và đáng yêu như những chú thỏ con . :x :x

Làm phát nữa >:)

Bằng và Hoàn 2 người cạn chai với 1 điều đơn giản : Đâm chém chửi nhau cũng không đc gì và nên chấm dứt và chúng ta là những người bạn >:)

Ôi mình nhờ thằng Ko0l chụp ảnh mà nó chụp x-(x-(

Hoàn và Hưng song ca với 1 ca khúc gọi là quá bất hủ : Pount It >:)>:)

Nhìn vóc dáng người nhỏ bé , nhưng độ dài và độ cương cùng với những đường dây gân xanh ở 1 vóc dáng như ko0l.Ngày đêm ngồi xem xxx rồi Pound It cuối cùng cũng đã lên đc độ nở 4 cm >:)

Buổi đi OFF Guild rất tốt đẹp và nhiều tiếng nói và tiếng cười , khi về đã ghé qua Bang Nát và đc sự tiếp đón nồng niệt của BangNat là tấm lòng mà anh em Thác Loạn xin cảm ơn.Và chính thức thông báo :

Thác Loạn và Hải Dương là bạn , người cùng 1 nhà

2. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

boot tiếp đê anh tèo ơi >:)>:)

suyeuheo thích bài này.
  3. ảnh nặng quá ko chơi nổi

vãi lều điện thoại lâm sung >:)

4. ồ ze. a e TL HD lại ngon roài ;))

5. hô hô ảnh hơi nặng anh em xem thông cảm nhé :x :x

6. vẫn xem được ngon mà ;)) tiếc mỗi hôm nay là ko có a di phò phò =P~ =P~

7. phò không có đâm ra anh em hát ko sung lắm >:)

8. có em mà vẫn ko sung thì hơi buồn nhỉ ;))

9. sung quá thì cẩn thận chim đang teo >:)

10. em cũng đang mong là vậy đây ;))

11. rồi anh em mình sẻ đc đá phò >:)

12. độc có 2 a e ta. chẳng có ai vào chém nhỉ ;)) mà có khi đây là lần đầu tiên em xuất hiện trước màn ảnh :))

13. ừ đúng rồi
    rồi anh em mình sẻ còn bay nữa

chúng nó xách dép hết >:)

14. hết tiền chấm com :(

15. hay day nhi??? tu nay moi khi vao đien dan ko phai nhin thay 2 G DO SAT lan nhau nua qua hay

16. >:) hòa bình vẫn tốt >:)

17. Ko đc rồi ..Ông Hưng và Ku Bằng ko nói gì với ta nhé...Mối thù này ko thể bỏ qua...close

18. yousmile

yousmile Guest

ối xời post nhanh thế về đến nhà tắm cái rồi cày được tý là quay ra ngủ liền :D giờ vào thấy chém đã kha khá ;))

=)) bạn có thể làm gì được nào;)) a Việt ơi trả qua là anh ở xa quá lên anh Hưng ko gọi thôi :D sr a :x:x:x nhé

19. bao giờ sum của tao khỏe tao sẽ tìm đến g HD ko thể bỏ qua dc mấy lấn chúng mày bem tao

20. Tao tưởng chúng mày thù nhau, săn nhau ghê lắm mà. Haizzz ! hóa ra là ae thân thiết cơ đấy ;;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi