8 về game Hót quá ứ chịu được rồi bác Fan vào giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangchipvt1992, 12/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuyến box 16h00p . ngày 12/5/2014 ., tại sv 10 tân thủ Hà nội ss6 . ko có ai KS boss ,. mà chạy ko thấy con rồng thiên đâu . chạy nát hết các map rồi mà chỉ thấy boss lẻ k thấy rồng thiên đâu cả là sao vậy anh Fan . mặc dù ko có 1 bóng ng ks boss

2. bá đạo sv 10 mà chuyện tìm ko ra kũng đưa lên đây.po tay.đúng là đời.

El Gringo thích bài này.
  3. m im cmm mồn đi . chưa bao giờ RT bị như thế nên mới thấy lạ ko hiểu thì hỏi . chẳng ai trách cả =)) loại đã ngu còn tỏ mình thành đạt

4. Ko có óc

5. ko có óc thì t vẫn là con ng . còn hơn lũ đàn bà chúng m . vào đấy bị PK khóc om sòm cả sv lên . chửi như đàn bà =))

6. Mò sang x1 nói tên con nv chính ra xem thằng nào khóc :))

7. t ko có NV x1 nhé . x1 m khủng thì té cmm về x1 mà cày sang sv 10 làm gì =))

8. Songvedem1 noi chuản vkl
    Sv 10 sv trẻ con .

Hổ báo cáo chồn , Bá vs cả đạo . vl . Haiz

9. bạn à rồng RT random map nhé noria loren và davias ko fai? chỉ ở riêng davias có thôi đâu có 1 con random trog 3 map

10. rồng thiên nhé ko phải rồng vàng . RT nó chỉ ở Katru1 . kantru2 katru_Ítaan ,. và rakion . chứ có phải rồng vàng đâu mà ở loren devias vs noria . . hôm nay lục tung cả các map trên mà k thấy RT

11. uk` trẻ con chúng m thì lớn vs ai =))

12. Ơ tao nói mày à . vl thế .
    Của nhà mày tất =))

13. ơ hay dĩ nhiên giờ sv là cuả bọn t mà =)) thích cho thằng nào nghỉ cày thì thằng đấy nghỉ cày . thích đóng cửa map nào thì đóng , hohoh ns k nghĩ trc nghĩ sau gì cả =))

14. A thách mày cho a nghỉ cày đó - sv 10 a có mấy con lv 400 rồi đó \:D/

15. =))) anh thì em ko dám ạ anh chiến đẹp zai mà :)) nhưng mà a cứ thử lên ica xem em có bem ko :v

16. max rồi a lên làm gì - cho mấy đứa trẻ trâu vào bem à - ra xem xxx cho nó thoải mái - bọn chú ra Team mà xem Tâm kem đang be um lên kìa

17. mày vừa pem anh . thằng hoàng chíp nhớ anh đấy . hôm nào gặp cởi quần búng chim

18. hahaha ai bảo có cái kk3 đòi em 500m =))

19. em tưởng a có ý ks box của em nữa hahaha =))

20. thằng nào ks thịt hết đi =D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi