[ Hót ]Các Pro ơi tư vấn cho em với

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Cuồng Phong, 1/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là em muốn các anh các chị đã qua trường lớp tư vấn em cái . em có đứa bạn gái mới quen được 2 hôm
    em và bạn ấy nói chuyện và cách cư sử rất hợp nhau. nhưng giờ em muốn các Pro chỉ cho em cách ngỏ lời yêu với bạn ấy thế nào để không làm mất lòng cũng như một phần không bị từ chối :)
    ai chỉ giúp em với thask :))

2. trời ơi ;)) cậu đặt tên Cuồng phong mình tưởng cậu chém gió căng lắm ;)) hóa ra chém gió toàn chém gió lỗi nên sợ k đổ em í chứ gì ;))

3. Phải đánh giá và nhạn xét tình hình xem tâm lý địch thế nào Ta ra sao đã chứ vội vàng quá kẻo hớ đấy ku em ah

Cuồng Phong thích bài này.
  4. em thấy em nó cũng thích em nhưng em sợ nhanh quá thôi :))

5. Chịu khó mời Địch đi chơi uống nước non tâm sự. dần rà thấy ổn rồi thì hãy thổ lộ. khi nói ra nỗi niềm của mình thì nên chọn 1 nơi nào đó thật lãng mạn nó sẽ thêm % thành công. Con gái 90,99% đứa nào cũng thích lãng mạn

6. Vs cái chữ kí kia thì tốt nhất là đừng yêu đương j cả

7. khổ thân thằng bé nhưng nó yêu con gái+thiếu nữ chứ nó có yêu đàn bà đâu :D

8. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Cho liều thuốc mê mà phang bạn à :))

9. ông này chắc dâm tặc :))

10. đến ng sinh thành ra mình còn hận thì chẳng yêu nổi ai đâu

11. anh vào chẳng tư vấn cái gì toàn ném gạch :))

12. thế đổi cái chữ ký đi ^^ tốt nhất ko nên hận cái j.nhất là đàn bà . thù hận làm con ng ta mù quáng onion17

13. ở trên này em ấy không biết được mà =))

14. Rồi.tốt rồi...cách tốt nhất để nói là yêu em nó là...đưa sdt đây a nói hộ onion17

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi