8 về game Home vào mà lấy lại cái bãi này đê :">

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 8/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

thế đếch nào con thỏ lại che mất mình nhỉ :(

2. Những cỗ máy giết người siêu kinh điển @-)

Tớ Là Chúcdagex đã thích.
  3. em chụp đi chụp lai rồi nhưng có pic này là dễ nhìn nhất, nhưng cái kia thỏ chết nhiều quá bị che gần hết :D

4. Thôi Nam ơi anh dạo này thấy em hơi quá đây, Game thôi mà vui vẻ mà chơi đừng ăn thua

5. vẫn vui vẻ mà :))

6. Nếu Home nghỉ hết , CA có vui hơn ko ?

7. em có sao đâu :D, vẫn vui vẻ mà :) có nhiều khoảnh khắc đẹp thì em đưa lên cho anh em bình luận thôi :D

8. ko buồn đi nhiều đấy :D

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  9. Vẫn ác liệt như ngày nào

10. Game vui vẽ thôi mà có lẽ CA làm hơi quá lên đấy
    ko nên gét G Home đâu cậu ơi, có lúc bạn cũng sẽ rơi vào hoàn cảnh như Home lúc này thì bạn nghĩ sao?

11. sao nó không chụp những lúc mà nó nằm sấp, k đứng dậy nhỉ, riêng phần Home phá vẫn phá Pk vẫn PK, van KS KD chẳng ảnh hưởng gì đến kính tế cả, thể hiện vừa thôi

12. đấy là hnay e k ở nhà đấy
    luc nay bi mất con KD tiếc ngẩn ngơ :">

13. Ngọc Final

Lên nhớ trc khi gặp đội này Home Pk vs NguyenBao KingHenry MrGjaHuy thì Home hổ báo tn?
    Còn những ai tỏ ra thanh cao hay tn thé kia chỉ là thằng chém gió cứ thử gặp trong hoàn cảnh hãy nói

Tớ Là Chúc thích bài này.
  14. Do người chụp đấy anh :))

Ngọc Final thích bài này.
  15. Ngọc Final

:D
    P/s: những người tỏ vẻ thanh cao hay chấp nhận tn thế kia thì lên xem cm lại mình đi cứ thử cầm 1 char cày xong bị 1 thằng khác fang rồi chửi xem nói lại gì.

16. nghe danh Ngọc Final từ lâu nnưng k ngờ cũng bựa. PK thắng thế đc rồi cần j phải phô trương mình lên. nếu là thằng quân tử thì thấy HOME thua thì sẽ tự rút lui về G mình đây còn hùa theo mấy đứa thích thể hiện lên diễn đàn nữa, bựa quá P/s trước rất khâm phục Ngọc Final nhưng sau vụ nay chắc fai xem lại :-?:-?:-?

17. Ngọc Final

Chẳng cần ai khâm phục mình cả. Game ảo cũng thế cs thực cũng thế, ai cũng có 1 chút tự ái hay kiêu hãnh riêng và 1 khi đã bị xúc phạm thì sẽ tự phản kháng

18. Ngọc Final

Còn đây Chẳng cần phải phô trương vs ai cảt

19. kiêu hãnh thế sướng quá rồi còn j. phản kháng thắng thế quá còn j. còn muốn j nữa tự sướng 1 mình ak? đừng vì thắng ng # mà tự kiêu, núi cao sẽ co núi cao hơn trái đất to thế còn cháo thua bầu trời đó.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi