Offline Home Nơi Hội Tụ Những Niềm Đam mê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi danghoan, 13/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vừa xem lịch, 22—12 trúng thứ 3, thế là xong cmn phim rồi.^:)^

2. mày mà ko về thỳ ko ai típ dc 2 lão đấy đâu . tao chỉ vs cái khoản 2,3,4 thôi .chứ vs diệu thỳ xin thua^:)^

oạch gạp đúng thanh niên cứng đây rồi . thím ơi em mới co 3 tháng nay mới ké 1 chút thôi ah ,có phải thàn thánh gì đâu

Last edited by a moderator: 18/1/15
    chetchuacu Bảo cu Bảo đã thích.
  3. hôm vừa rồi cũng lên nhà nó 1 tuần ^^ khổ lên đúng vào đợt nó bận nhất ko đi đc đâu cả nó nhốt ở nhà nó 24/24 :( chán lại mò về QN ^^

4. thôi mấy AE có gì tâm sư đi nhé .đi ngủ thôi vào fang vợ cái cho tỉnh đã

chetchua thích bài này.
  5. Còn Tiền

Còn Tiền Chiến Binh

3 tháng mới chơi 1ít nhưng 1ít là chơi trong 3tháng à =))

6. hjj chú mày về ThanhHa thì lấy đau ra tim mà đi chơi chứ,cứ qua anh 24/24 ;;)

chịu thôi

7. Hehe, nhầm rồi, khoản rượu phải hỏi đến Thiệp, viện quân y ninh bình, nó là bác sỹ uống không bao giờ say =)), phải không thằng ml @dukien

8. lại có nhân tài nữa cơ ah,giờ mới bit đấy ,thôi dù sao mày bận gì cũng phải thu xếp về đấy ko oàn tà la vàn đâu

cu Bảo cu Bảo thích bài này.
  9. Đang pm nó, xem nó off không, mà thằng Bằng sao k thấy mặt đâu nhỉ @BangFBI

10. mày phải thu xếp mà về cung AE thàng khánh vừa pm tao sẽ mang rịu tây về ko về phí lám .hàng xin nhé chivas 17 đấy
    còn ko bít cái thàng mạnh nó mang điệu tây gì từ bên séc về cơ ,thấy nó bảo mang 1 thùng về để vs mày va Hoan ga đấy liệu mà thu xếp ko thì mất thể diện ra;))

11. Thế khả năng e đi 1 mình, nhưng chắc ko đi 2-3-4 với các huynh đc đâu. nguy hiểm lắm, cho e về với vợ con dc nguyên vẹn :))
    chứ e ngây thơ thế này mà đi theo các a đến chương trình 2-3-4 chắc e bị lừa mất >:)

chetchua thích bài này.
  12. oạch pk thỳ rõ la hay va hang mà vs ae đi 2,3,4 thỳ sợ chịu đấy . cứ phải là rưc rỡ luôn . sao phải xoãn nhỉ
    mà Hoàn gà hôm nay mất tích đâu nhỉ ko thấy vào điểm danh gì cả thang Mạnh nữa

danghoan thích bài này.
  13. tao là tao mạng Vodka nga la la la la

duonghiennhi thích bài này.
  14. sạ gach vừa mày bảo tao tren febook là mày mang 2 chai chivas17 về mà .làm mình mừng hụt .tưởng dc uống diệu tây

15. rực rỡ nhưng e có cái tính là hay bị phụ nữ nó lừa, vì mình ngây thơ quá mà a ;))

16. có cần bổ sung thêm 5 lít đặc sản rượu Kim Sơn nổi tiếng của Ninh Bình ko anh @danghoan

thế anh ơi, ai lừa dc mày thế ;)

danghoan thích bài này.
  17. oạch chỉ dc cái vui tính .nhìn chú thế kia gái ĐÔ SƠN nhìn đã kết cm nó rồi lấy đâu ra mà lừa với ngây thơ

18. chưa biết, cứ nói trước >:)

19. mẹ tổ ml này việt kiều thì phải rượu tây cho nó hoành tráng ,lại còn tiếc nữa AE bên ngoài nhìn vào xấu hổ ra
    đầu tp tao vs bổ xung ae Home lang xê quá hay mà càng đi x thế>:D<

20. ối bác chém... gái mà nhìn thấy e nó ko chạy mới là lạ ;))
    nói chung là, hôm đấy e phải ăn uống dè chừng, say là nguy hiểm. e là cứ có cái tính cứ hễ có rượu vào là hay đong đưa, lúc đó mà nhìn thấy gái là dễ đánh mất mình lắm a à. gái nó mà nhân cơ hội nó làm gì e thì bỏ mịa >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi