hôm nay nhờ anh em vào đọc hộ

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Kiem_khach, 23/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này do tôi roài . hum trước ku UY bận có nhờ tui cầm hộ KK vài hum vì cũng bận công việc lên tôi đã nhờ Vinh cày hộ 1 lần rs > Nhưng VinhQuang cũng là người uy tín mà anh tôi đã từng quen biết nhận thấy không có vấn đề gì lên tôi đã nhờ cày hộ . Toàn người vợ con đứn tuổi roài không phải làm những trò trẻ con ấy đâu cậu à !

2. ko có gì đâu, acc toàn thằng em cầm, hôm nay vào nghịch tí, thì bị chủ guil Victori bém, đòi vào x1 solo với KK thì mình thấy lạ. còn mình chơi game chúa auto+ cắm chuột cái đấy ai cũng biết, ko thù oán với ai, còn thằng em hay bém linh tinh có gì mọi người thông cảm, giờ chỉ ở x5

3. anh ko đọc kỹ ak.nó nói em lừa đảo cơ.dm nhà nó

4. bớt nóng đi bác ! hum nay thằng DL effll gì đấy, nó nói nhiều cay mũi thật , bác hum nay solo với nó có ăn đc ko ?

5. hô hô .anh em định chém nhau đấy nhợ.kinh lém cơ.hê hê.chuẩn bị rượu đi là vừ đấy.hớ hớ

6. xong rồi anh ak.bây giừo đến phần chhém gió thôi.:)):)):)):)):))

7. dm,đang định vào nói hộ thằng em tốt 1 câu thì nó giải quyết chuyện xong mẹ nó roài,hix hix,đành chém vài câu vậy.
    Ku Uy,anh mới đi có mấy tháng mà chú mày quên anh hay sao,ma yahoo ko thấy sáng,cầm KK vào gặp anh mà ko nói,giờ anh mới biết mày chơi KK,hix hix
    b-(b-(b-(

8. hahahahahah.nick em ko sáng đâu.giống con người em mà.=))=))=)).nhiều lúc em pm có thấy anh trả lời đâu.ngày trước đi nước ngoài có thèm chào em đâu.giận.:-":-":-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi