hôm nay nhờ anh em vào đọc hộ

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Kiem_khach, 23/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sự việc là thế này : 1 tuần nay em nhờ 1 người chơi con jackno1 cày kiemkhach cho em .anh ấy có lần em lên nhà anh ấy uống rượu và chơi mấy ngày ở đó rất thoải mái.đến ngày hôm nay em bị người ta nói bảo l­ừa đảo.nick của em là langtuphongtran_154 .còn thằng kia là langtuphongtran_153 gì đó.nói ra thì hôm nay em bán acc kiemkhach cho anh mạnh.mà dm lúc nghỉ MU mà để người ta chửi nói thật nhục lắm.những ai quen biết thì vào xem em với.chứ đến mấy thằng em nó vầo chửi mình chả ra cái éo gì.ức chế
    @ giang nhé .anh ko biết là nói gì.thằng mà chơi acc ducthaikt gì đấy.dm anh mà biết hay lliên quan gì thì cả nhà anh làm chó nhá.còn chơi với anh mà mày nghĩ anh thường quá.đến lúc hiểu rồi thì lúc đó sẽ hiểu
    những ai quen biết hay chơi với em thì vào xem xét hộ với

2. dmmmmmmmmmmmmm những thằng nào lập nick chat giống nick người uy tín để đi lừa đảo.dm

3. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

cái này giờ nhiều lắm anh uy ơi

4. anh ko nói nó ít mà quan trọng là bây giờ rất khó để xác định là anh có lừa hay không .vì cũng có thể anh lập nick như thế.cũng có thể ko.nhưng người ta kết luận anh lừa đảo.thế đấy

5. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

Điểm danh là anh ko bị nhé :)) a thấy mày bị chửi um nên
    Nói thật cái thằng OvLy gì đó mày chấp làm gì như trẻ con

6. nhưng nó chửi thế thì người ta còn xem em ra cái gì nữa.bây giờ thấy nó ngu.chưa biết cái gì đã nói lung tung.điên hết cả người

7. HaiLuck

HaiLuck Guest

Vui Vẻ ra đi nha .

8. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

uy tín gì chứ Hắn ta nổi tiếng trộm cướp đấy;))

9. Ho ho vụ này anh không biết gì à nghe ! Nhưng khi cầm KK anh chưa làm mất lòng ai ! mọi người ai đã từng gặp anh trong Game hay ngoài đời đều có thẻ nhận thấy đc . cómột lần có thằng OvLy chủ guil em bảo là cho nó nhận làm chủ acc KK cho oai với để dọa người anh ko nói gì . sự thật là thế nào hả UY nói rõ hơn đi em . Còn em đã từng ở với anh vài hum rùi thì cũng hiểu tính tình vợ chồng anh chứ . A e mình còn gặp nhau nhìu mà

10. không hiểu sao bạn nói ku Uy trộm cướp . Mình đã từng uống rượi với ku này thấy em nó đâu như bạn nói đâu ?

11. phong_beo_beo

phong_beo_beo Cư Dân

Trả ta 100k thẻ Viettel đã xong rồi hãy nghỉ.

12. Giọt nước mắt

Giọt nước mắt <font color=DarkOrchid>I »—(¯`v´¯)-» U</font>

dạo này lắm chó má đi lừa đảo lắm đấy.mọi người có giao dịch hay mượn cái gì thỳ alo một tiếng là yên tâm nhất.cẩn thận kẻo chó nó cắn đấy

13. éo hiểu kiểu gì nữa hn vào thấy OyVL nó nói mi lừa đảo mà cũng chả biết lừa cái gì

14. thèng ku em nó nói đùa đấy.ko sao đâu anh.

15. em quên.ngày mai anh có thẻ 100k.mai anh nt vào số em nhé

16. thì tôi có hiểu éo chi.vào game rồi nó chửi um lên .nào là gì tiền éo thiếu.mẹ thằng lừa đảo.vào yahoo pm nó thì nó chửi 1 dây 1 lốc.điên hết cả người

17. anh thì em có nói làm gì đâu. anh cứ đọc kỹ đi.em chỉ biết có thế thôi

18. tốt nhất là cứ chơi DT đi.chứ yahoo bây giờ biết rõ hết đâu.mang tiếng chứ đc cái gì đâu.chán

19. mà anh nói thằng vinhquang nào cầm acc em .anh nói rõ cái đấy ra xem nào

20. uy em xem thế nào chủ guil Victori hôm này vào x5 solo thua, bảo anh sang x1 chiến với KK

con KK của em ai cũng biết pass hả, mà để nó ra oai như của nó

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi